เจ้าของ: aomyimgang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิว ปากบางโดยหมอภู 19/2/54

[คัดลอกลิงก์]
ยินดีด้วยค่ะ ปากสวยมากเลย
ว้าวววว ดูดีขึ้นมากๆเรยนะคับ อยากไปทำบ้างจัง
สุดเลย เลยครับ  ดูดี มั๊กมากกกกกกกกกกก
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-7 22:10:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Josirin ตั้งกระทู้

ขอโทษทีครับลืมอัฟโหลดรูป 555+

ปากล่างห้อยเลย

รูปไม่ขึ้นคร่า:):)
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-3 13:02:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัฟเดท  หลังทำ 43 วัน (เดือนครึ่ง)
แผลรอยเย็บด้านล่างไม่ยอมมั่วนเข้าซักที  ไม่รู้จะนวดยังไงแล้วครับ  ยังเป็นเหมือนในรูปที่อัฟเดทล่าสุดอยู่
เพื่อนคนไหน มีวิธีที่ทำให้แผฝมันยุบและม้วนเข้าเร็วๆ แนะนำหน่อยครับ
ว่า ควรทำอะไร ยังไงบ้าง  อาหารอันไหนควรทาง อันไหนควรเลี่ยง

และว่าจะถามว่า เดือนครึ่งแล้วผม พอที่จะดื่มเครื่องดื่มที่มีแอลกอฮอล์ ได้หรือยังครับ
คือว่า อยากไปลั๊นลา กับเพื่อนๆ ช่วงสงกรานต์ อะครับ
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-19 09:33:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ ผมก็ว่าจะไปปรึกษาหมออยู่เหมือนกัน
หายเร็วๆนะครับ
สงสัยเพราะปากเราหนาแล้วเราเอาเนื้อที่ปากออกเยอะไปหรือป่าวนร้า มันเลยหุบไม่สนิท
อยากโทไปปรึกษาหมออยู่เหมือนกันนร้าค่ะ
96#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-18 16:48:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nootakka ตั้งกระทู้

เป็นเหมือนกันเลยครับ มันหุบปากไม่สนิท ถ้าไม่หุบ ยิ่งดูห้อยๆ เลย  แต่ไม่เหมือนตรงที่ของเราเวลาหุบปาก ตรงคางด้านปากล่างมันจะปูดๆ มา อะ
ไม่รู้จะหุบได้มั๊ย  
เราก้อไปทำมามันหุบปากสนทิทไม่ได้อ่ะค่ะ เวลาหุบเนื้อตรงคางมันจะเป็นบุ๋มๆลงไปเพราะเรายกปากล่างขึ้นมาให้ปะกบกับปากบนอ่ะ
โอโฮ+++คุณหมอ สุดยอดมากๆคะ ส่วนเรื่องแผลใจเย็นๆนะคะเห็นหลายๆกระทู้เค้าว่ากว่าจะเข้าที่ 3 เดือนมังคะ เอาใจช่วยให้หายไวๆคะ  
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 16:20:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Update ล่าสุดหลังจาก 28 วันครับ

หลังจากที่นวดมาซักพัก รู้สึกว่าข้างล่างมันไม่ยอมม้วนเข้าเลย ม้วนแต่ข้างบนอะครับ
แล้วเวลาหุบปากดูเหมือน ไม่ธรรมชาติอะครับ  

อยากสอบถามคนที่เคยทำนะครับ ว่ามันจะม้วนอีกไหมครับ
โดยเฉพาะข้างล่างเห็นชัดมากครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น

ปากบนสวยมากครับ  โพสต์ 2011-3-17 16:40

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ใช้วาสลีนนวดเลยค่ะ แรกๆเจ็บนิดหน่อย ทนนิดนึง
นวดเรื่อยๆ นึกได้ก็นวดค่ะ แป๊บเดียวก็หายเป็นไตแล้วค่ะ
90#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-5 23:49:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ TNTOON ตั้งกระทู้

ตอนนี้ ยัง หุบ ปากไม่นิทเลยครับฮือๆ
รอชมน่ะค่ะ หายไวๆๆ
ทดหน่อยนะคะถ้าแผลหายหล่อเริ่ดคะ
ใช้วาสลีนคะ massage massage massage คะ
สู้ๆค่ะ
แววหล่อมาแต่ไกลเลย
ไม่เหมือนเราแววยังไม่มา><
85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-3 23:01:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Josirin ตั้งกระทู้

ต้องใช้ครีม หรือ มียาอะไรนวดด้วยไหมครับ
นวดๆๆๆ แล้วก็นวดคะ :):)
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-3 21:19:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัฟเดทครับ วันที่ 12
หลังจากตัดไหม ที่บวมๆ ยุบลงนิสสส นึง แต่ที่เครียดนี่ก็คือ ตรงที่มันเป็นรอยเย็บครับ
มันเป็นแนวแข็งๆ หนาๆ ไม่รู้จะหายเองหรือเปล่า ครับ
แล้วตรงที่มันบวมๆ อยู่ทีแรกมันเป็นไตแข็งๆ จะหายไหมครับ กังวลมาก
รบกวนผู้รู้ชี้แนะทีครับ
แผลหายไวไว หล่อๆสมใจนะคร้าบ
ปากสวยและค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้