เจ้าของ: Arimiguel
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ศัลยกรรมครั้งแรก By Dmor กับคุณหมอตุ๊กค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใช่คลีนิกแถวรัชดา 36 หรือเปล่าค่ะ
สวยมาก โด่งธรรมชาติสุดๆๆ
ศึกษาข้อมูลที่นี่เยอะมาก อยากไปทำเเล้ววววว
สวยมากเลยค่ะ อยากทำบ้างจัง
สวยเนียน ธรรมชาติมากคร้า
วางใต้กับวางบนเยื้อหุ้มต่างกันไงคะ
จมูกทรงสวยมาก ที่ดีมอร์รับประกันกี่เดือนนะคะ
อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอจังเลยคะ
บวม ช้ำ นานไหมคะ มีความอยากทำค่ะ

ดีมอร์อยู่ตรงไหนนะคะ ต่างจังหวัดมีไหมคะ อยากเข้าไปปรึกษานะคะ
ดูหน้าเด็กลงเลยนะคะ
อยากพาน้องไปเเก้จมูกกับคุณหมอตุ๊กจัง
ทำที่อื่นมาได้8 เดือนไม่โอเคเลยอ่ะ
เเล้วถ้าจัดฟันอยุ่เสริมจมูกได้ไหมคะ
สวยงามพระรามแปด เราเนื้อน้อยมากจะได้แบบนี้ป่าว
ทำกี่ชั่วโมงคะ เเละตอนทำเจ็บไหมคะ
ฝีมือคุณหมอตุ๊กสวยมากๆเลยนะคะ
คนเป็นคนเป็นภูมิแพ้สามารถเสริมจมูกได้ด้วย ดีจังเลยนะคะ
มากับเพื่อนมีส่วนลดให้ไหมคะ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมคะ
จะไปที่นี้เเน่นอน ดูมาหลายรอบเเล้ว สวยๆ
สวยมากครัาา กทม.มีรัชดา36ที่เดียวหรอคะ
อยากเสริมจมูกมาก คลินิกนี้น่าสนใจนะคะ
คิวนานไหมค่ะ ตอนทำวันแรกๆบวมมากไหมค่ะ
สวยมากๆเลยนะคะ หน้าหวานขึ้นมากๆเลยนะคะ
สวย ละมุนมากๆเลยจ้าาาา กำลังดูๆที่นี่ไว้เหมือนกัน อยากจะไปแก้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้