12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: onerapa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] จากสาวปากหนามากกลายมาเป็นสาวปากกระจับ ปลื้มสุดก็ตรงนี้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-24 14:39:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
zadzad_oh ตอบกลับเมื่อ 2015-9-17 14:23
ปากสวยนะ ทำที่ไหนมา อยากทำ

ขอบคุณค่ะ ทำที่่มาสเตอร์พีซคลีนิกมาค่ะ
สวยเวอร์ อยากทำจัง ทำแบบนี้เลย ตัวเองปากหนาเหมือนกัน
ปากสวยนะ ทำที่ไหนมา อยากทำ
เปลี่ยนไปเยอะเลย ปากสวยขึ้น หมออะไรจ้ะ
คิดถูกแล้วค่ะที่ทำ ดูดีขึ้นนะคะ
ปากสวยงามมาก
ดูดีขึ้นมากค่ะ น่ารักๆๆๆ
บอกเลยว่า สวยงามมาก
บอกเลย ดูดีค่ะ
บอก 3 คำ  เริ่ด สวย มาก
สวยจริงๆๆ เห็นแล้วอยากทำ
โอ้โห สวยงามมาก นี่ทำมาแล้วสวยขนาดนี้ บอกได้เลย 3 คำ สวยมากค่ะ
เปลี่ยนไปเลย ไม่คิดว่าทำออกมาแล้วสวยมากมาก
kyumae ตอบกลับเมื่อ 2015-7-7 22:33
คุณหมอหลินติดธุระ เราเลยนัดคุณหมอบุ๊งแทนแล้วค่ะ วันที่ 11 นี้ ไว้จะมารีวิวให้ดูนะคะ

หมอหลินทำปากสวยมากค่ะ
ปากสวยค่ะ ชอบค่ะ
ปากเปลี่ยนเลยครับ สวยมาก
kyumae ตอบกลับเมื่อ 2015-6-27 21:19
นัดคิวไว้ที่คลินิกนี้กับคุณหมอหลินเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมาก ไม่รู้จะออกมาเป็นยังไงบ้าง

คุณหมอหลินติดธุระ เราเลยนัดคุณหมอบุ๊งแทนแล้วค่ะ วันที่ 11 นี้ ไว้จะมารีวิวให้ดูนะคะ
นัดคิวไว้ที่คลินิกนี้กับคุณหมอหลินเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมาก ไม่รู้จะออกมาเป็นยังไงบ้าง

แสดงความคิดเห็น

ต้องออกมาสวยแน่ๆ เลยค่ะ ตื่นเต้นแทน แล้วมารีวิวให้ดูด้วยนะค่ะ  โพสต์ 2015-7-6 16:39
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้