Honey Reborn Sleeping mask

Honey Reborn Sleeping mask
รูปแบบสินค้า:
ของใหม่สินค้า
ค่าจัดส่ง:
ส่งด่วน (EMS) 50 บาท
เหลือเวลาอีก:
ชั่วโมง
จำนวนสินค้า:
100
ขายไปแล้ว:
0
ราคาขาย:

600.00 บาท

http://www.facebook.com/media/set/?set=a.10150681059254134.445662.596184133&type=3- ]8 K. R$ m! ^' e
! F# B; s0 p- P$ X
คำถามที่พบบ่อย^^9 u! Y8 x, Y. X7 H
2 p& @/ i  H: c) O# i# u
เซตพื้นฐานประกอบด้วยอะไรบ้าง >>> สบู่มะละกอน้ำผึ้ง + เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่
; C$ S* m7 I( W) |1 P# J/ l+ A/ a3 `* a6 d" D6 ?: L2 W+ u  p
คนที่มีปัญหาฝ้ากระใช้อะไรดี>>> เซตพื้นฐาน + เมลาครีม +กันแดด>>>อาจเพิ่มครีมหัวไชเท้าเปนไนท์ครีมอีกตัวก็ได้ค่ะ8 n, @. x0 ^8 }" B0 J8 E% ^
- Y) Q" ?8 D9 L2 `# |5 M$ ]; ]
คนที่เปนสิวล่ะ????
4 |  X. l% a$ h3 m; D- ]6 D. wมาดูชนิดสิวก่อนค่ะ
. a! H* w- [8 f( k1 nสิวอักเสบ>>>สบู่สิว + เซรั่มทองคำ +ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ + เจลสิว
$ R3 a, _- c/ N# C5 M+ A" Z5 Y" s
! T- B0 @3 u0 Q7 P6 nสิวเสี้ยน สิวอุดตัน>>>เซตพื้นฐาน (อาจเปลี่ยนสบู่เปนสูตรไหนก็ได้ตามสภาพผิว) + โทนเนอร์ + สครับ +มาส์กหน้าทองคำน้ำผึ้ง
! v6 b3 Y+ n1 |% [; Y( h8 i! y5 u, `" y( O4 w* N* I8 N! [
ถ้าใช้เซตพื้นฐานไปซักพักแล้วหน้าใสเด้งจนพอใจแล้วล่ะ>>>
! g" M* }. n& j: m) }; ~; _สบู่(สูตรตามสภาพผิว)+ เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ + ครีมน้ำนมข้าวนาโน หรือเมลาครีม(ทาสลับกะครีมโกจิ) + กันแดด. X& i$ k& R# D! p/ T" U! L

4 H6 _5 v9 n0 L9 ?; T0 k6 u! hถ้าอยากจัดการเรื่องริ้วรอยเปนพิเศษต้องทำไงดี >>>* q4 a1 G2 {5 k5 S) n( ]4 {
สบู่ทองคำน้ำผึ้ง + เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ (ถ้าผิวขาวใสอยู่แล้วอาจใช้เปนเมลาครีม หรือ ครีมน้ำนมข้าวได้เลยค่ะ) + มาส์กหน้าทองคำน้ำผึ้ง2 z, w9 W/ T- G. w  m8 l
  `  g6 X: z/ z) y0 [# a; ^
ใช้แล้วนานแค่ไหนจะเหนผล>>>; x3 I! E& t( |8 G: p  ^4 D
จากการสำรวจ(สามารถเปิดย้อนในรีวิวดูได้ค่ะ) ใช้เวลา3วัน-2เดือนค่ะ (นี่คือระยะเวลาที่คนทักว่าผิวดีขึ้น ไปทำอะไรมา?)
0 Z0 O) z0 Z' j2 ^- {  t* n; v1 ?* z* m% g
เลิกใช้แล้วหน้าจะดำมั้ย>>>2 @% C: B$ z% U: y
ขึ้นอยู่กับว่าเลิกเพราะอะไร? กรณ๊ถ้าแพ้ควรเลิกใช้ค่ะ เรารับเคลมแน่นอน^^
" h0 M, w/ _' X. B6 W- H/ ~กรณีอยากลองของใหม่ ต้องถามก่อนว่าใช้อะไรแทน? ใช้ครีมดีขึ้นถูกกับหน้าก็คงไม่แย่ไปกว่าเดิมค่ะ เผลอๆอาจดีขึ้นไปอีก , แต่หากไปใช้ครีมคุณภาพแย่ลงหรือไม่เหมาะกับสภาพผิว ก็ต้องยอมรับนะคะว่าจะให้หน้าดีเหมือนเดิมคงไม่ได้ , หรือถ้าคิดว่าหน้าดีแล้ว จะไม่ใช้อะไรอีกแล้ว (คนแบบนี้คงไม่มีในโลกมั้งคะ 555แต่ก็ตอบไว้เผื่อดีฝ่า) คุณก็คิดง่ายๆว่าผิวหน้าไม่ได้รับการบำรุงหรือปกป้องอะไรเลย แต่ต้องไปเผชิญกับมลภาวะ ทั้งแดด(อภิมหาโคตรแดด)ฝุ่นละออง สารพิษ บลาๆๆ... ผิวหน้าก็เปนไปตามสภาพนั้นนะคะ แต่การที่ผิวจะมาดำเพราะครีมคงไม่มีแน่ค่ะเพราะทั้งแอดมินและสมาชิกที่อยู่ในห้องพันก่าคนและไม่ได้เล่นเฟสอีกหลายพันคนได้พิสูจน์กันมาแล้วว่า หน้ายังปกติอยู่แม้ว่าจะมีบางช่วงที่จำเปนต้องหยุดใช้(ช่วงน้ำท่วมแล้วไปรษณีย์ไม่ส่งของ,ช่วงเข้าวัดปฏิบัติธรรมแล้วต้องรักษาศีล8ห้ามใช้เครื่องประทินผิว)2 K  T' i/ {9 X6 h) Y* v

0 c9 h2 M' g0 @  q3 Qจะดูรายละเอียดสินค้าได้จากไหนคะ>>>. g% M) s$ W2 H6 }
เบื้องต้นแนะนำเข้าไปเปิดดูที่อัลบั้มรูปในกลุ่มได้เลยจ้า แล้วสนใจ สงสัย หรือต้องการสอบถามปัญหาสามารถมาโพสลงวอลหน้าห้องได้เลยจ้า มีแอดมินและเพ่ือนๆอีกหลายท่านคอยอยู่ดูแลเปนเพื่อนคุนค่ะ มาร่วมแชร์ประสบการณ์และตอบปัญหารวมทั้งช่วยแก้ปัญหาไปพร้อมๆกันค่ะ^^! a7 W( `% o9 C3 p; ~" ?2 u

- q9 v: r' }4 ], }: c/ }$ b& H9 cสนใจสินค้าสั่งได้จากทางไหนคะ>>>5 J& E" C* x2 P- }9 G: I  H
สามารถสอบถามราคาและสั่งซื้อสินค้าได้จากตัวแทน(ผู้ที่แนะนำเข้าวงการ..เอ้ย! เข้ากลุ่มได้เลยจ้า)
! G& K2 M4 R3 T% w4 N9 e" m% I
  D& f/ o- s) j2 S5 j' jจะหาซื้อสินค้าจากที่อื่นได้มั้ยคะ นอกจากตัวแทนในห้องนี้?>>>
2 C# n- A% B2 S- f- m% l& h) r0 Q: K6 kไม่ได้และไม่มีค่ะ เพราะสินค้าเราไม่มีวางขายตามท้องตลาด ต้องซื้อโดยผ่านการแนะนำจากตัวแทนหรือผ่านการให้ข้อมูลจากแอดมินและตัวแทนก่อนเท่านั้น ! เราไม่มีนโยบายสักแต่ขายเพื่อให้ได้เงินมา ..นโยบายกลุ่มเราคือ "การดูแลและให้คำปรึกษาสำหรับผู้ที่ต้องการแก้ปัญหาผิว" ค่ะ...นี่่คือวัตถุประสงค์ของงการตั้งกลุ่ม ผิวสวย..หน้าใสค่ะ^^' G" B& V  F; C( c  o
3 }2 V( m# l3 m( m$ t; g! W
สินค้าใช้ชื่อแบรนด์ว่าอะไร?>>>; J" O6 Q7 e: F0 U0 v
สินค้าในกลุ่มทุกตัวเราไม่ได้ทำแบรนด์ค่ะ แต่ทุกตัวได้ผ่านการรับรองจากอ.ย.แล้ว รับรองความปลอดภัยและคุณภาพจากผู้ใช้จริง เราไม่มีนโยบายการสร้าแบรนด์นะคะ เพราะที่นี่ถือว่ากลุ่มเราใหญ่ได้เพราะตัวแทน ถ้าสร้างแบรนด์คนที่จะได้ประโยชน์คือเจ้าของแบรนด์คนเดียว ขายคนเดียว วางตลาดได้เงิน แต่! ไม่ได้เพื่อน ไม่ได้คำปรึกษา ไม่ได้ความสนุกสนานและความอบอุ่นจากห้องผิวสวยแบบนี้ และการสร้างแบรนด์ต้องมีค่าใช้จ่ายในการดำเนินการตลาด(ซึ่งทุกวันนี้กลุ่มของเราดำเนินมาได้พอสมควรแล้วโดยไม่ได้พึ่งสื่อโฆษณาแม้แต่น้อย) เปนการเพิ่มค่าใช้จ่ายและต้นทุนโดยไม่จำเปน..เราเน้นให้ผู้บริโภคได้มีโอกาสเข้าถึงสินค้าของเราในราคาที่ย่อมเยาว์ ไม่อยากบวกค่าโฆษณาและการตลาดไปกับราคาผลิตภัณท์แม้แต่บาทเดียว มั่นใจได้ค่ะว่าคุณได้ของที่มีคุณภาพและราคายุติธรรมแน่นอนค่ะ^^3 W8 g& m; V3 H8 z; M- U
. @( m9 X$ r! y1 @0 q

7 D8 M1 F/ f' j* ]ขอบคุณครอบครัวที่อบอุ่น..ผิวสวย หน้าใส^^2 C5 Q$ G  {0 u4 m

ความนิยม

ชื่อจริงผู้ขายพลอย
เครดิตผู้ขาย
เครดิตผู้ซื้อ

ชมสินค้าอื่นๆ

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้