ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ใครเคยเลื่อนขากรรไกรกับหมอชาตรี ที่เชียงใหม่-เชียงราย บ้างค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Faii2359    เวลา: 2014-7-21 09:46
ชื่อกระทู้: ใครเคยเลื่อนขากรรไกรกับหมอชาตรี ที่เชียงใหม่-เชียงราย บ้างค่ะ
เรากำลังจะไปผ่าเลื่อนขากรรไกร วันที่ 10 สิงหาคม อยากทราบคุณหมอใจดีไหมค่ะ
เจ็บมากไหมค่ะ ตัวดูแลตัวเองอย่างไงบ้างค่ะ ตอนทำนี่ไม่รู้สึกตัวใช่ไหมค่ะ เรากลัวมากๆ
ไม่รุ้จะถามใครที่เคยทำกับหมอชาตรี
โดย: thunyaras    เวลา: 2014-7-21 20:46
ไม่ร้จัก  แต่ทำในโรงพยาบาลเขตกรุงเทพหรือเปล่า  หาข้อมลเหมือนกันอยากทำเหมือนกัน  ไม่เจ็บหรอกวางยาสลบ เปนการผ่าตัดใหญ่กจริง  แต่ความเสียงน้อยมาก  หนึ่งถึงสามชั่วโมงกเสรจแล้ว   ทำใจให้สบาย ตื่นมาก็เปนคนใหม่สวยไฉไลนะจ๊ะ  เอารูปมาลงด้วยนะ  อยากเห็น  เพราะพูดได้เลยว่าผ่าตัดเลื่อนขากรรไกรเนี่ย  ทำแล้วหน้าเปลี่ยนทุกคนเลย  เปลี่ยนในทางที่ดีขึ้น สวยหล่อขึ้น เปนคนละคนเลยหล่ะ
โดย: eyesonme    เวลา: 2014-9-14 00:46
สนใจมากเลยค่ะ.ตอนนี้พักฟื้นเป็นไงบ้างคะ
โดย: eyesonme    เวลา: 2014-10-6 22:16
อยากให้มีคนตอบจัง

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2