ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: คุญหมอเบญจวรรณ กับ คุณหมอชาติชาย [สั่งพิมพ์]

โดย: iammomi    เวลา: 2014-7-1 15:18
ชื่อกระทู้: คุญหมอเบญจวรรณ กับ คุณหมอชาติชาย
เราอยากทำจมูกมากเลย แต่ไม่รู้จะเลือกใครดี แต่เราชอบทรงประมาณนี้คะ

เราจะทำกับใครดี?

โดย: hirose    เวลา: 2014-7-1 16:27
หมอชาติชายแห่งแอพ อะไรใช่มั้ยถ้าใช่คิดดีๆค่ะ ก่อนจะทำพูดไว้สะสวยหรู
หลังทำเห็นหลายเคสเลย มีปัญหาเพียบ พนง.หน้าเคาน์เตอร์ยิ่งแย่ใหญ่
เลือกที่จะบริการลูกค้าใหม่พอลูกค้าเก่าไปเคสที่มีปัญหาก็รีบๆไล่กลับบอกไม่มีปัญหา
(ไม่มีปัญหาแต่เห็นซิลิโคนโผล่)ตรรกะ พนง.ที่นี่เลวได้โล่ห์
ดิฉันขอประจารณ์เลย เดี๋ยวจะมารีวิวแบบมหากาพย์ให้ดูค่ะ
ทุกวันนี้(2เดือนกับอีก1อาทิตย์ที่ทำมา)ยังมีหนองมีเลือดออกอยู่เลยค่ะ
พิจารณาดีๆค่ะ
ขอให้สวยและโชคดีในการเลือกแพทย์ค่ะ
โดย: mmewky    เวลา: 2014-7-1 20:04
แนะนำหมอเบญจวรรณคะ เราก้อทำได้3อาทิตย์แล้ว
ถูกใจมากๆๆ อีกอย่างหมอและพนง.ที่นั่น ดูแลดีมากคะ
ถามตอบลูกค้าทางไลน์ตลอด ยังไงดูรีวิวเยอะๆน้า
ขอให้ทำออกมาสวยๆคะ
โดย: iammomi    เวลา: 2014-7-1 21:06
ต้นฉบับโพสต์โดย mmewky เมื่อ 2014-7-1 20:04
แนะนำหมอเบญจวรรณคะ เราก้อทำได้3อาทิตย์แล้ว
ถูกใจมาก ...

ขอบคุณมากค่า จริงๆเราก็นัดคิวไว้แล้วค่า ดีใจที่ไม่ขอยกเลิกคิว 55
โดย: menybeauty    เวลา: 2015-1-31 22:28
hirose ตอบกลับเมื่อ 2014-7-1 16:27
หมอชาติชายแห่งแอพ อะไรใช่มั้ยถ้าใช่คิดดีๆค่ะ ก่อนจะ ...

แอดไลหน่อยได้มั้ยคะ พอดีกำลังจะไปทำ เริ่มกลัวอ่ะ maysamui
โดย: rlale.gee    เวลา: 2015-2-12 15:39
เค้าทำหมอชาติชาย แอพ ยอมรับว่า มือหนักมาก บวมนานมาก คือเกือบแย่นะช่วงบวม
แต่ของเค้าไม่เบี้ยว ปลายไม่แดง เพราะเนื้อปลายเค้าเยอะ มองมุมเอียงข้างสวย มองมุมตรง ปลายหนาเหมือนจมูกตัวตลก ถ้าแก้เค้าจะไปหมอเฉลิม

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2