ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จมูกเบี้ยว อรรถพรคลินิก [สั่งพิมพ์]

โดย: girley    เวลา: 2014-2-16 15:42
ชื่อกระทู้: จมูกเบี้ยว อรรถพรคลินิก
ตอนนี้เตรียมฟ้อง สคบ. แล้วค่ะ แต่กำลังรวบรวมเพื่อนๆที่เสริมที่นี่แล้วเบี้ยว มารวมตัวกันฟ้องร้อง เรียกร้องค่าเสียหาย หรือไม่ก็เพื่อเรียกร้องให้หมอ อ. แสดงความรับผิดชอบมั่งค่ะ เพราะตอนนี้ มีเพื่อนๆหลายคนแล้วค่ะ ที่ทำแล้วเบี้ยว เอียงซ้ายทั้งแท่งบ้าง เอียงขวาทั้งแท่งบ้าง ส่วนตัวดิ่ฉันเอียงทั้งแท่งเหมือนกีน หลายๆเคท คือเจอปัญหาเหมือนๆกัน เราว่าเบี้ยว เพื่อนเราว่าเบี้ยว แต่คุณหมิอก็รั้นค่ะ บิอกไม่เบี้ยวตะพึด สุดท้ายกว่าจะยอมเห็นด้วยกะเราว่าเบี้ยว คือเราก็ต้องเสียเงินแก้ อ่ะค่ะ หมอจะไม่รับผิดชอบไรเลยใช่ป่ะ?? แล้วต้องให้เอาแกนออก 3เดือน คือทำไมคลินิกอื่น เค้ายังแก้ให้เรยทันที ของตัวเราเองนี่ ทำมาปี กว่า แกนข้างบนยังขยับได้อยู่เลย  ใครที่ทำที่นี่แล้วเจอปัญหาทำนองเดียวกัน ทิ้ง line ไว้เลยนะคะ จะติดต่อกับไป คือเราเสียเงินทำก็ไม่ใช่ถูกๆ กว่าจะเก็บเงินได้ อยากทำเพราะจะได้มีความมั่นใจมากขึ้น แต่พอทำมา  ไม่มั่นใจกว่าเดิมอีก จมูกเบี้ยวอายมาก เวลาคนทักเราก็เสียความรู้สึกมากๆๆ
โดย: kehero    เวลา: 2014-2-16 16:04
สู้ๆนะคะ
โดย: pond    เวลา: 2014-2-16 16:52
ลุย เลยย
โดย: chailai2    เวลา: 2014-8-3 08:55
นี่่ทำที่คลินิกอื่น เบี้ยวคด รูจมูกไม่เท่ากัน แล้วหมอไม่รับผิดชอบบอก นิดเดียวเอง ไม่มีปัญญาแก้ให้ค่ะ พวกคลีนิกหลอกลวงโฆษณาเวอร์เกินจริง เห็นแก่ได้ เอาแต่คนไข้ใหม่ๆไม่รับผิดชอบคนใข้เก่าแบบนี้ขอให้เจ๊งสักวัน สาธุ! จัดหนักจัดเต็มเลยค่ะ ถ้าทำได้ เสียดายนะคะไม่ได้ทำที่คลีนิกเดียวกัน สู้ค่ะ อย่าถอดใจเด็ดขาดนะคะ  
โดย: ddooww    เวลา: 2014-8-3 09:06
อยากรู้ความคืบหน้าด้วยคน ยังไงก็สู้ๆนะคะ
โดย: aomamane_aom    เวลา: 2014-8-20 21:36
สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2