ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จะแก้จมูกค่ะ อยากถามคนที่มีประสบการณ์ทำกับคุณหมอทนงศักดิ์ค่ะ ที่เอเชียคลินิค [สั่งพิมพ์]

โดย: tatata111    เวลา: 2013-9-26 19:32
ชื่อกระทู้: จะแก้จมูกค่ะ อยากถามคนที่มีประสบการณ์ทำกับคุณหมอทนงศักดิ์ค่ะ ที่เอเชียคลินิค
หวัดดีค่ะทุกคน จะทำจมูกใหม่ค่ะ มีหมอในใจคือคุณหมอทนงศักดิ์ค่ะ ที่เอเชียคลินิค
เห็นรูปภาพที่เฟสบุคคุณหมอแล้วชอบทรงจมูกค่ะ คือยาวเรียวดี

อยากถามคนที่มีประสบการณ์ทำกับคุณหมอ แล้้วมีปัญหาอะไรบ้างม้ยคะ
ถ้าเอียงคุณหมอแก้ให้รึเปล่า ถามคุณหมอแล้วบอกว่ารับผิดชอบให้ค่ะ

เราอยากทำแบบต่อกระดูกหลังหูค่ะ+ตะไบข้างจมูกให้เรียวค่ะ
ขอบคุณค่ะ
โดย: Asiagirl    เวลา: 2013-9-30 15:57
มีแต่ลูกค้าประทับใจค่ะ หลังจากแก้มาหลายที หลายที่ มาจบที่คุณหมอทนงศักดิ์ของเอเชียคลีนิคของเราหลายคนเลยค่ะ  
โดย: tatata111    เวลา: 2013-10-1 12:03
ต้นฉบับโพสต์โดย Asiagirl เมื่อ 2013-9-30 15:57
มีแต่ลูกค้าประทับใจค่ะ หลังจากแก้มาหลายที หลายที่ ม ...

แล้วถ้าจมูกเอียงหมอจะแก้ให้โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายรึป่าวคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2