ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จมูกน้อย ดั้งไม่มี ทำกับหมอบุญถิ่นได้ไหม [สั่งพิมพ์]

โดย: koiipitchapha    เวลา: 2013-8-27 23:50
ชื่อกระทู้: จมูกน้อย ดั้งไม่มี ทำกับหมอบุญถิ่นได้ไหม
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย koiipitchapha เมื่อ 2013-8-28 04:03

จมูกแบบนี้ทำได้ไหมค่ะ เอานิ้วชี้มากันทีปิดจมูกมิดเลยค่ะ สนใจทำกะหมอบุญถิ่น แล้วมันจะดึงตารึป่าวค่ะ เป็นคนตาตี่ด้วยอะคะ ไม่ได้เอาโด่งมาก ขอแต่เป็นคนมีดั้งก็พอ อายุจะ 19 แล้วค่ะ จมูกยาวประมาณ 3.7-4.00เซน    กำลังคิดว่าจะทำตาหรือทำดั้งก่อนดี  แล้วถ้าทำกับหมอบุญถิ่นพอทำหยดน้ำได้มั้ยค่ะ
โดย: pumyy    เวลา: 2013-8-28 01:59
ดึงแต่ไม่มาก จะดึงแค่ช่วงที่บวมๆหลังจากนั้นจะกลับสู่ปกติ จมูกน้อยไม่มีดั้งถามว่าทำกะหมอบุญได้ไหม
ทำได้ พี่แนะนำบอกหมอเอาโด่งเท่าที่สามารถทำได้  ตรงสันระหว่างตาไม่ต้องเอาขึ้น หรือเอาขึ้นนิดเดียว
พอ ต้องการไห้มีสโลปช่วงหว่างตา ไม่งั้นหมอดึงขึ้นเยอะเกิน สันตาสูงเกิน มองข้างๆไม่เป็นธรรมชาติเลย แข็งทื่อ
พี่ทำจากที่นี่ กะลังเก็บตังค์ไปแก้ อ้อ เกือบลืม พี่มีปัญหาซิลิโคนช่วงหว่างคิ้วลอยด้วยนะ ผลมาจากที่ซิลิโคน
แบบมีขา พังผืดจะรัดช่วงปลาย จนช่วงโคนมันลอย ลองหาข้อมูลเยอะๆก่อนก็ดีค่ะ เอาที่ซิลิโคนแบบไม่มีขาดีกว่าไหม
หรืออาจจะดูหมอท่านอื่นเป็นตัวเลือกอีกทางก็ดีค่ะ
โดย: memorieo    เวลา: 2013-8-28 11:10
สู้ๆคับเปนกำลังใจให้
โดย: koiipitchapha    เวลา: 2013-8-28 17:56
แล้วถือว่าเนื้อน้อยมั้ยค่ะ
โดย: woo.mu    เวลา: 2013-8-28 18:13
ดูข้อมูลเยอะๆคะศึกษาหมอคนไหนอยุ่ก็ลองดูรีวิวหมอคนนั้นเยอะๆอย่าดูแต่คนที่ทำออกมาแล้วสวยนะคะเราต้องดูคนที่ทำออกมาแล้วไม่ค่อยสวยด้วยเพราะเราก็เป็นดูแต่รีวิวคนที่ทำออกมาแล้วสวยคนที่ทำออกมาไม่ค่อยสวยก็จะไม่ดูแต่ถ้าเราเลือกที่จะทำกับหมอคนไหนแล้วเราต้องดูรีวิวของหมอคนนั้นทุกเคสคะจะได้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้น^^

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2