ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากตัดปีกจมูก แนะนำหน่อยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: MeToNSoMzz    เวลา: 2013-8-8 21:18
ชื่อกระทู้: อยากตัดปีกจมูก แนะนำหน่อยค่ะ
เสริมมาแล้วแต่ปีกจมูกยังบานอยู่เลย เลยจะตัดปีกจมูกอะคะแต่ไม่รุ้จะตัดที่ไหนกับหมอท่่านไหนดี
ยังลังเลระหว่างตัดปีกกับเย็บเก็บปีกด้วย ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ ^^
โดย: The_buayy    เวลา: 2013-8-9 18:10
ต้องลองหาหมอปรึกษาดูครับ ว่าเรามีปัญหาอะไรระหว่างเนื้อจมูกหนา หรือบานครับ

ถ้าหนาด้วยบานด้วยก็ตัดไปเลยครับ แต่ดูแลแผลยากอยู่ครับ อาจต้องเข้าพบหมอเพื่อทำแผลทุก ๆ 2 วันครับ

แต่ถ้าบานอย่างเดี๋ยวเวลายิ้ม ก็เย็บก็พอไม่ต้องมีแผลด้วยครับ ดูแลง่าย ไม่ต้องกังวลจะมีแผลเป็น ไม่เจ็บมาก

ลองปรึกษาหมอทรงยศดูครับ ไม่เสียหาย เชียร์ๆ ๆ ๆ ครับ เพราะตัวเองทำกะหมอทรงยศมา คริๆ

โดย: MeToNSoMzz    เวลา: 2013-8-10 20:09
ต้นฉบับโพสต์โดย The_buayy เมื่อ 2013-8-9 18:10
ต้องลองหาหมอปรึกษาดูครับ ว่าเรามีปัญหาอะไรระหว่างเ ...

ขอบคุณคร้า

ปรึกษากับหมอที่ดสริมจมูกมาแล้ว หมอก็แนะนำให้เย็บเก็บปีกก็ได้แต่ก็มีโอกาสจะคลาย
กลับมาบานเหมือนเดิม อีกทั้งราคาตัดกับราคาเย๊บเก็บปีกเท่ากันเลยค่ะ
ไม่ทราบว่าตัดปีกกับหมอทรงยศราคาเท่าไรหรอค่ะ
โดย: The_buayy    เวลา: 2013-8-11 14:48
ต้นฉบับโพสต์โดย MeToNSoMzz เมื่อ 2013-8-10 20:09
ขอบคุณคร้า

ปรึกษากับหมอที่ดสริมจมูกมาแล้ว หมอก็แน ...

ตอนที่เราทำที่เคยถามคือ ราคาตัดปีก 18000

เย็บปีก 15000 ครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2