ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จมูก กับ คาง ควรทำอย่างไหนก่อนดีค่ะ.. [สั่งพิมพ์]

โดย: Sweetberry    เวลา: 2013-6-2 08:59
ชื่อกระทู้: จมูก กับ คาง ควรทำอย่างไหนก่อนดีค่ะ..

หน้าแบบนี้ ควรทำจมูกก่อน หรือคางก่อนดีค่ะ คืออยากทำทั้งสองอย่างค่ะ แต่ว่า..แต่ละอย่างเลือกหมอคนละที่อ่ะค่ะ
คางใจอยากที่ที่ คุณหมอจำนงค์ค่ะ  ส่วนจมูกอยากทำที่ v-coon จมูกเดิมมีดั้งอยู่แล้วแค่อยากเพิ่มนิดหน่อยแล้วอยากให้ปลายจมูกดูพุ่งหน่อยค่ะ รู้สึกว่าที่วีคูนหมอเขาไม่ทำคางใช่ไหมค่ะ
หรือเพื่อนๆคิดว่ามีที่ไหนแนะนำค่ะ (ใจคิดว่าอยากทำใกล้บ้านๆอยู่แถวรังสิตอ่ะค่ะ มันสะดวกดี)
โดย: Biwny    เวลา: 2013-6-2 10:03
จมูกสวยอยุ่แร้วนะค่ะ ส่วนคางก็กำลังจะไปทำกับคุนหมอจำนงค์เหมือนกันเรยค่ะ
โดย: Sweetberry    เวลา: 2013-6-2 10:21
แล้วจะไปทำเมื่อไหร่ค่ะ..มีแบบรึยังค่ะ
โดย: y_bcom    เวลา: 2013-6-2 10:43
คาง.  จมูก.  ตาคะ
โดย: nuunoey    เวลา: 2013-6-2 15:41
จมูกโด่งแล้ว ลองทำคางก่อนคะ เผื่อทำคางเสร็จแล้วใบหน้าสมส่วนไม่ต้องทำจมูกเพิ่ม
โดย: EykiiZz_    เวลา: 2013-6-2 15:45
ทำแค่จมูกกับคาง ก็สวยแล้วคับ ทำหน้าให้ใส เกิดแน่นอน
โดย: SEAWJAI    เวลา: 2013-6-2 15:45
เราทำ จมูก กะ คาง พร้อมกันเลย  เจ็บทีเดียว แหะๆ  ทำกะหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์จ้า ลองเข้าไปดูรีวิวได้ค่ะ  ถ้าคิดจะทำอย่างใดอย่างหนึ่งก่อน แนะนำคางก่อนค่ะ  เพราะดั้งพอมีอยู่แล้ว ส่วนตัวเราจมูกโด่งมากๆอยู่แล้ว แต่ก็ยังอยากทำ เพราะอยากทรงสวยกว่าเดิม  ยังไงลองเข้าไปดูนะค้า
โดย: Sweetberry    เวลา: 2013-6-3 09:00
ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำ..ตาเนี่ยก็อยากแก้ เคยทำที่หมอกมล ยูเนี่่ยนมอลล์แบบกรีด 2 ปีแร่ะ มันธรรมชาติเกินนน ตอนนี้อายุก็มากขึ้นหนังตาก็ลงมาปิดอีก ตาเลยโหดอย่างที่เห็น..อ่ะค่ะ
จมูก+คางทำพร้อมกันมันจะ..เจ็บตัวทีเดียว..มันจะรับกันไปเลย..สวยเลย ไรงี้..ดีไหมค่ะ
โดย: เอ็ดซ่า    เวลา: 2013-6-9 15:02
ถ้าทำคนละหมอทำพร้อมกันไม่ได้หรอกครับ ต้องเลือกอย่างนึงก่อนแล้วเว้นระยะ อย่างน้อยสุด 1 ครึ่ง-3เดือน ครับ แล้วถึงไปทำอีกอย่างนึงทำชิดกันมากอีกอันก็ยังบวมและยังไม่ยึดติดดีอาจเคลื่อนได้นะครับ อันนี้คุณหมอแนะนำมา ผมทำจมูกมาได้ เดือนกว่าแล้วกะลังจะไปทำคางวันที่ 21 ดือนนี้กับหมอจำนงค์เหมือนกันตอนนี้จมูกแห้งเกือบหมดแล้วเหลือตรงปลายนิ้ดนิง กว่าจะถึงวันทำนะจะโอเคแล้ว แนะนำคางก่อนนะครับเพราะจมูกสวยอยู่แล้วทำมาแล้วรอคางยุบตัวดีค่อยมาต่อจมูกก็ได้ครับ แต่ทำคางแล้วเกิดเข้ากับจมูกอาจไม่ต้องทำจมูกก็ได้นะครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2