ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอคำปรึกษาด้วยค่ะ!!ทำจมูกกับคุณหมอนพรัตน์ค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Gatun    เวลา: 2013-4-20 11:38
ชื่อกระทู้: ขอคำปรึกษาด้วยค่ะ!!ทำจมูกกับคุณหมอนพรัตน์ค่ะ
ได้คิวทำจมูกกับคุณหมอนพรัตน์มาแล้วค่ะ อยากให้ถึงวันนัดเร็วๆจังตื่นเต้นมากเลย55
ขอคำปรึกษาหน่อยนะค่ะ ทำรูปจมูกทรงแบบไหนดีเเนะนำกันหน่อยนะค่ะพี่ๆ

ถ้าใครได้คิววันเดียวกันทักมาเลยนะค่ะ อยากปรึกษามากก
ของตูนวันที่ 24 กรกฎาคม 2556ค่ะ คิวที่ 6ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ สำหรับคำเเนะนำดีๆ

โดย: mizzycheri    เวลา: 2013-4-29 23:15
1/ออารุปทรงจมุกที่เราชอบไปให้หมอดุ หมอจะได้รุ้ว่าเราชอบแนวไหน
2/กินร้ำใบบัวบกเตรียมกันช้ำไว้้เลย ไม่รุ้เกี่ยวมั้ยแต่เราดื่มก่อนทำมา3-4วัน
3/อย่าตื่นเต้นเพร่ะตืีนเต้นแล้วจะนอนไม่หลับ (ต่อให้กินยานอนหลับก้อเถอะ)
4/สวดมนต์เวลาทำ ทำใจให้สบาย(ซึ่งจิงๆแล้วไม่สบายเลยสำหรับการขึ้นเขียงครั้งแรกในชิวิต)
โดย: Inkka    เวลา: 2013-5-24 21:34
ของเรามีนัด 13 ก.ค เริ่มตื่นเต้น อิอิ

กัวจะบวมช้ำเยอะด้วยอ่า >.<
โดย: lillylilly    เวลา: 2013-5-31 00:13
บอกเค้าด้วยนะตะเอง ว่าไปทำมาแล้วเป็นอย่างไรบ้าง รีวิวให้ดูบ้างเด้อ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2