ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากแก้จมูกค่ะ หมอไหนดี ระหว่างหมอชาตรี สยามคลินิก กับหมอยุทธพงษ์ เวิล์ดชาร์มมิ่ [สั่งพิมพ์]

โดย: arisara_sr    เวลา: 2013-4-12 01:03
ชื่อกระทู้: อยากแก้จมูกค่ะ หมอไหนดี ระหว่างหมอชาตรี สยามคลินิก กับหมอยุทธพงษ์ เวิล์ดชาร์มมิ่
เคยเสริมจมูกมาแล้วประมาน 5 ปี รู้สึกมันไม่โด่ง และปลายสั้น กำลังหาที่แก้จมูกใหม่ค่ะ อยากได้แบบโด่งๆ ปลายยาวๆ มีหยดน้ำ รบกวนเพื่อนช่วยแนะนำหมอหน่อยค่ะว่าจะแก้กับท่านไหนดี แต่ดูจากรีวิวของเพื่อนๆแล้วที่เห็นโด่งๆสวยๆก็มีคุณหมอชาตรี สยามคลินิค กับคุณหมอยุทธพงษ์ เวิลด์ชาร์มมิ่ง เพื่อนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ว่าควรจะแก้กับหมอท่านไหนดี

image.jpg (102.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

โดย: Unteera    เวลา: 2013-4-12 11:12
หมอยุทพงแกนจะใหย่สโลป หมอชาตรีแกนเลก แต่โด่งมีหยดนำ้ทั้งคุ่ เลงสองท่านนี้เหมือนกันคะ
โดย: iCeSs    เวลา: 2013-4-12 12:47
หมอสุชาติ แก้สวยนะตามที่เราดูดูมา
โดย: arisara_sr    เวลา: 2013-4-12 21:51
ขอบคุนมากเลยนะคะ
โดย: Loogmooza    เวลา: 2013-4-15 12:55
ของยิมเสริมหมอยุทธพงษ์มาค่ะ แกนไม่ใหญ่นะค่ะ สามารถบอกหมอได้ค่ะ แต่ของยิมก็ไม่ได้บอกหมอว่าอะไรเลย บอกแค่ขอโด่งๆค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2