ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ทำตาสองชั้นได้เดือนนึงยุบไม่เท่ากัน [สั่งพิมพ์]

โดย: pastacherry    เวลา: 2012-8-28 15:26
ชื่อกระทู้: ทำตาสองชั้นได้เดือนนึงยุบไม่เท่ากัน
คือหนุทำตาสองชั้นมา่ได้หนึ่งเดือน แต่ตาซ้ายไม่ยุบน้อยกว่าตาขวา ตาขวาเหมือนจะเข้าที่แร้ว แต่ตาซ้ายเนี่ยสิเครียสมากก มันทำไห้ดุตลกตาไม่เท่ากัน และพอไส่คอนแทคะฉีกตาซ้ายได้ไม่เยอะ มันไม่เปิดไส่ยากมากกก แต่ตาขวาสบายมาก ทำไงดีค่ะ คือกลัวจะต้องแก้ไหม่มาก  หมอลอกตาสองเดือนไม่ยุึบแก้ไห้ไหม่ แต่ในใจไม่อยากแก้เรยไม่อยากผิดพลาดดด ไครเคยเปนบ้างค่ะ
โดย: isabella88    เวลา: 2012-8-28 19:44
หมออะไรหรอค่ะ เราทำกับ หมอกมลทาวนอินทาวน ไม่สวยแถมแพงอีก แถมยุบไม่เท่ากันด้วยค่ะ
โดย: พิมพร    เวลา: 2012-8-28 20:06
จัยเย็นๆค่ะ แค่เดือนเดียวเอง สามเดือนค่ะกว่าจะเข้าที่นี่ก้อไปทำตามาเหมือนกันตอนแรกก้อยุบไม่เท่ากันอย่างงี้แหละต้องใช้เวลาค่ะ สวยแน่ๆ
โดย: Abigailil    เวลา: 2019-9-25 16:44
อาจจะต้องรอไปอีกสักพักนึง หรือไม่ก็ต้องไปหาหมอให้เค้าดูอีกทีค่ะว่าตามีปัญหาตรงไหนหรือเปล่า เราก็ไม่เคยเป็นแบบนี้นะ เพราะเราไปทำที่ lovely eye clinic หมอเค้าทำเนี้ยบมาก พอตาหายบวมชั้นตาก็เท่ากันสองข้างเลย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2