ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รบกวนด้วยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: ละล้า    เวลา: 2009-12-20 22:05
ชื่อกระทู้: รบกวนด้วยค่ะ
สวัสดีค่ะพี่ ๆ เพื่อนชาวดั้งโด่งคือเพิ่งแอบแฝงอยู่ในบอร์ดได้สักพักแล้วค่ะ  แล้วตอนนี้ก็มีคำถามอันเนื่องมาจากเห็นพี่ ๆ ไปทำจมูกมาแล้วชอบมาก ๆ เข้าเรื่องเลยนะคะ คือว่าถ้าจมูกสั้นแล้วอยากเสริมให้มีหยดน้ำจำเป็นที่จะต้องผ่าตัดเสริมปลายโดยการใช้กระดูกหลังหูทุกรายหรือเปล่าค่ะ  แล้วพอจะมีคุณหมอคนท่านไหนที่ไม่ต้องผ้าตัดกระดูกหลังหูบ้างคะ แบบว่ากลัวเจ็บ 2 ต่อค่ะ  รบกวนช่วยตอบด้วยนะคะ
โดย: freshnight    เวลา: 2009-12-20 22:30
จำเป็นต้องหาตัวช่วยครับ

เนื้อเรามีน้อย และจมูกเดิมสั้น

ย่อมมีขีดจำกัดในการทำหยดน้ำ ได้แค่ประมาณนึงเท่านั้นครับ

ถ้าจะเอายาว ย้อยสวย  รั้งเกินไป ทะลุแน่คับ

โดย: cartoonjung    เวลา: 2011-3-15 17:32
ยากทราบเหมือกาน  คะ  ถ้างบ    15000  มีท่านไหน  บ้างอะคะ
โดย: nanvaris    เวลา: 2011-3-15 21:19
จมูกสั้น ถ้าอยากยาวมีหยดน้ำ ก็ควรทำครับ

การเติมปลายจมูกมีหลายวิธี เติมได้หลายอย่าง

บางอย่างก็อยู่ได้นาน บางอย่างก็สลายได้ครัีบ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2