ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: มีใครเสริมหน้าอกแผลผ่าใต้ราวนมกับหมอธีมั้ยคะ ช่วยรีวิวให้ดูทีคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Dreamworlds    เวลา: 2012-5-24 05:21
ชื่อกระทู้: มีใครเสริมหน้าอกแผลผ่าใต้ราวนมกับหมอธีมั้ยคะ ช่วยรีวิวให้ดูทีคะ
มีใครเสริมหน้าอกแผลผ่าใต้ราวนมกับหมอธีมั้ยคะ ช่วยรีวิวให้ดูทีคะ พอดีลงความเห็นกับแฟนแล้วผ่าใต้ราวนมแน่นอน แต่ยังไม่เคยเห็นการเย็บแผลใต้ราวนมของหมอธี เลยไม่มั่นใจ เข้าไปดูแผลของคุณหมอพีระสวยมาก อยากรู้หมอธีเย็บสวยเหมือนกันมั้ย เพราะหมอธีเย็บแผลใต้รักแร้ ส่วนมากมีแต่คนบ่นเรื่องแผลรักแร้ด้านซ้ายไม่สวยอะค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
โดย: toeymodel    เวลา: 2012-5-24 05:39
ส่วนมากหมอไม่ค่อยทำหรอกค่ะ แผลใต้รักแร้ต่อให้แรกๆ ไม่สวย แต่หลังจากนั้นก็จะเนียนเป็นรอยพับรักแร้ตามธรรมชาติอยู่แล้ว ไม่จ้องจริงๆ ไม่เจอนะ แต่ถ้าใต้ราวนม นอนหงายเมื่อไหร่เห็นแน่นอน แต่อาจจะฟื้นตัวเร็วกว่ากันมากพอสมควร แต่เราไม่ได้เอาระยะเวลาแค่นั้นนี่ เราถือเอาความสำเร็จระยะยาวมากกว่า เพราะเื่พื่อนเราผ่าใต้รักแร้ทุกคน มองไม่เห็นแผลเลย
โดย: poppada    เวลา: 2012-6-4 23:29
คิดไม่ตกเหมือนกันนะค่ะ ใต้ราวนม กับรักแร้เนี่น
โดย: poppada    เวลา: 2012-6-4 23:31
หมอบอกคนเอเชียเหมาะกับรักแร้มากกว่าค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2