ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: หลังจากศัลกรรมการใช้ชีวิตเพื่อนๆเปลี่ยนไปกันมั้ยคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Holloly    เวลา: 2012-5-23 06:08
ชื่อกระทู้: หลังจากศัลกรรมการใช้ชีวิตเพื่อนๆเปลี่ยนไปกันมั้ยคะ
เราอยากรู้ว่าเพื่อนๆที่เคยผ่านการศัลยกรรมแล้วชีวิตเปลี่ยนไปมากน้อยขนาดไหน ส่วนใหญ่เป็นไปในทางที่ดีขึ้นกันมั้ยคะ
โดย: Aicky    เวลา: 2012-5-23 07:32
อันดับแรกเลย มั่นใจขึ้น แน่นอนคับ คนคุ้นเคย จะเป็นผู้ตัดสินเราได้ดีที่สุด แค่คำว่า " ทำไรมา หน้าตาดูดีขึ้นนะ " เท่านี้ ก็ปลื้มมากมายแล้วคับ
โดย: ampowera    เวลา: 2012-5-23 07:47
มีแต่คนที่ทำงานชอบพูดว่า แต่เดิมก่อหล่ออยู่แล้ว ไปทำอีกทำไม ประมาณนี้ครับ เหมือนจะพูดให้คิดเล็กน้อย แต่ก่อชีวิตเรา เงินเรา ไม่ได้สนใจใคร อิอิ แต่ก่อมั่นใจขึ้น ดังที่อีกท่านกล่าวไว้นั่นล่ะครับ จริงๆ
โดย: aten111    เวลา: 2012-5-23 13:12
เปลี่ยนไปทางที่ดีเห็นชัดเจน จากที่เที่ยวไม่มีคนสนใจก็มีเข้ามามากขึ้น
หลายคนทักว่าดีขึ้นเยอะ อีกทั้งความมั่นใจมีมากขึ้นครับ
โดย: ake1    เวลา: 2012-5-24 03:40
เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นครับ คนที่แค่มองๆก็เดินมาคุยด้วยคับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2