ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: หมอนพ. นพดล วีรยางกูร มีใครทราบถึงฝีมือดั้งกะตาบ้างคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: น้องปูน    เวลา: 2012-5-20 15:38
ชื่อกระทู้: หมอนพ. นพดล วีรยางกูร มีใครทราบถึงฝีมือดั้งกะตาบ้างคะ
นพ. นพดล วีรยางกูร รพ.ภูมิพลค่ะ คือมีคุณหมอทำคนเดียวใช่ไหมคะที่ภูมิพลค่ะ และคืออยากเห็นฝีมือหมอน่ะค่ะ ไม่มีใครวิวเลยหาไม่มีเลยค่ะ คือพี่สาวไปจองจมูกเดือนหน้าต้นเดือนแล้วแต่ยังไม่เคยเหนวิวเลย คือเพื่อนเขาทำมาแล้วน่ะค่ะ แต่อยากให้เพิ่ลๆช่วยแชร์น่ะค่ะ ว่าคนอื่นที่ทำมาเป็นอย่างไรบ้างอยากดูผลงานโดนรวมน่ะคะ ทั้งตาและจมูก ถ้าไม่มีรูปแต่มีคนที่รู้จักทำ ช่วยบอกด้วยนะคะว่าโอไม่โอT^Tขอร้องค่ะ เป็นห่วงพี่สาวมากมาย เพราะเขาไม่เคยทำมาก่อนค่ะ อยากให้เจอประสบการณ์ดีๆ
โดย: Donatkong    เวลา: 2017-8-25 04:28
พี่สาวทำดั้งมาเป็นยังไงบ้างคะ เรานัดทำอยู่กังวลมาก หารีวิวไม่เจอเหมือนกันคะ
โดย: amandared    เวลา: 2018-5-31 17:41
ความจริงถ้าไม่มั่นใจไม่น่าทำนะคะ ของเรากว่าจะทำนี่หาข้อมูลรีวิวหนักมากค่ะ มาได้ทำที่ธีรพรคลินิกถึงได้สบายใจเพราะคุณหมอประสบการณ์เยอะมาก รีวิวเยอะสวยๆทั้งนั้น ทำออกมาก็เลยถูกใจ ยังไงทำเสร็จแล้ว มาอัพเดทเป็นรีวิวให้เพื่อนๆคนอื่นดูก็ดีนะค้า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2