ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: นับถอยหลังเสริมดั้ง กับ v-plast clinic ขอความเห็นหน่อย [สั่งพิมพ์]

โดย: noorung    เวลา: 2012-4-3 11:08
ชื่อกระทู้: นับถอยหลังเสริมดั้ง กับ v-plast clinic ขอความเห็นหน่อย
จะถึงวันไปเสริมจมูก+ตัดปีก ที่ vplast แล้ว กังวลจังเลย
ใครเคยเสริมที่นี่แชร์ประสบการณ์ด้วยค่ะ
โดย: Cartune    เวลา: 2012-4-3 17:03
เราจะไปวันพฤหัสนี้แล้ว เรามั่นใจ V-Plast ไม่เปลี่ยนใจแน่นอน
ตื่นเต้นๆ

โดย: l3onus    เวลา: 2012-4-3 19:38
ตามไปดูที่ กระทู้นัฏฐ์นะคะ
โดย: mookie    เวลา: 2012-4-3 23:10
ทำมาได้9วันแล้วค่ะ ไม่เจ็บเลยเพราะฉีดยานอนหลับ ไม่รู้ว่าทำตอนไหน เสร็จตอนไหน ลงจากเตียงได้ไง ใครถอดเสื้ิอคลุมให้ เบลอไปหมด แนะนำ มีเพื่อนไปด้วยนะคะ เราเป็นเคสแก้ค่ะ ครั้งนี้สบายที่สุดเพราะไม่ต้องทนเจ็บตอนฉีดยาชา^^ กินยาหยุนหนาน ไป๋เหยา ไม่ค่อยช้ำ ไม่ค่อยบวมด้วยค่ะ ตาก็ไม่ม่วงไม่เขียว ไม่ปิด ตอนนี้รอให้เห็นทรงค่ะ เราเอาแบบธรรมชาติไม่โ่งค่ะ แบบเนียนๆ ขนาดตอนนี้ยังบวมอยู่แต่คนยังไม่รู้เลยว่าไปทำจมูกมา 555+พ่อบอกว่าเหมือนไม่ได้ทำ กลับมาเหมือนตอนก่อนเสริม อิอิ
โดย: minirob    เวลา: 2012-4-4 22:11
ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ เพราะวันที่ 10 เม.ย. เนี่ยแหละกับหมอวีระพันธ์เหมือนกันค่ะ แต่ไม่เปลี่ยนใจแน่นอนเพราะดูจากกระทู้ที่เป็นศิษย์ของหมอทุกคน โอเคหมดเลยค่ะ จริง ๆ นะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2