ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ข้อมูลหมอเทพประตูน้ำ [สั่งพิมพ์]

โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-11 02:56
ชื่อกระทู้: ข้อมูลหมอเทพประตูน้ำ
มีใครรู้บ้างมั๊ยคะว่าเสริมหน้าอึ๋มกับหมอเทพประตูน้ำ มีการตรวจร่างกาย ตรวจเลือดก่อนการผ่าตัดมั๊ยคะ ได้ยินมาว่าหมอไม่ตรวจเลือดก่อนผ่าหน่ะคะ สงสัยแค่นั้นเองคะ แต่ยังงัยก็จัดเต็มกับหมอเทพแน่นอน เมษานี้เจอกันคะคุณหมอ
โดย: mitmat    เวลา: 2012-1-11 03:00
เข้ามาเก็บเป็นความรู้ และรอกูรูมาตอบเช่นกันครับ
อิอิ

รอฟังครับ
โดย: too121    เวลา: 2012-1-11 15:41
เราก็จะไปทำเหมือนกันหมอดังเรื่องทำนมจร้า
โดย: ying19    เวลา: 2012-1-11 19:09
คุณหมอไม่ได้ตรวจเลือดก่อนค่ะ ดูจากขนาดแล้วก้อให้ไซด์มา ทำกับุณหมอเทพมาได้หนึ่งเดือนแล้วค่ะ พอใจสุดๆค่ะคุณหมอใจดี และน้องนมก้อเริ่มนิ่มๆแล้วค่ะ หมอเทพก้อเทพสมชื่อล่ะคร้า
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-11 20:55
ต้นฉบับโพสต์โดย ying19 เมื่อ 2012-1-11 19:09
คุณหมอไม่ได้ตรวจเลือดก่อนค่ะ ดูจากขนาดแล้วก้อให้ไซ ...

อ้าวหรอคะนึกว่าคุณหมอจะตรวจเลือดตรวจวัดความดันก่อนการเสริม เพราะปกติผ่าตัดใหญ่อย่างนี้หมอน่าจะตรวจวัดความดันตรวจเลือดให้่ก่อนนะคะ แต่ยังงัยก็ยังไม่เปลี่ยนแปลงจากหมอเทพคะ มั่นใจว่าคงไม่มีปัญหาอะไรแน่นอน เพราะคุณหมอทำมานาน คนไข้ของท่านก็เยอะค่อนประเทศ คุณหญิงทำมาเดือนนึงต้องนวดรึยังคะ อยากเห็นจังเลยคะ คุณหมอให้กี่ซีซีคะ เสริมเหนือรึว่าใต้กล้ามเนื้อคะ คุณหมอใส่ซิลิโคนผิวทรายให้รึเปล่าคะ แล้วคุณหญิงส่วนสูงน้ำหนักเท่าไหร่คะ ก่อนการเสริมหน้าอกเท่าใหร่คะ ใส่เสื้อในไซด์อะไรคะ  ขอโทษนะคะที่ถามเยอะไปหน่อย คืออยากหาข้อมูลไว้ก่อนการไปทำจริงๆกับคุณหมอหน่ะคะ ถ้าไม่เป็นการรบกวน อยากขอดูรูปน้องนมหนึ่งเดือนจากหมอเทพคะ ส่งมาทางเมลล์ก็ได้คะ
โดย: ying19    เวลา: 2012-1-12 02:39
มั่นใจในฝีมือคุณหมอได้ค่ะ สาวแท้สาวเทียมก้อทำกันเยอะมาก คุนหมอสวนนวดตอนทำได้สองอาทิตตย์ค่ะคุณหมอให้มา350ซีซีเสริมเหนือกล้ามเนื้อคะซิลิโคนmentor ผิวเรียบค่ะ หญิงสูง165หนัก48ก่อนทำ29คัพเอไม่เต็มนมเล็กมากน้อยใจแม่ให้มาน้อย อิอิ ตอนทำเราไม่รุ้สึกตัวหรอกแต่ตอนตื่นแล้วนี่จิอยากบอกว่าเจ็บจริงไรจริง ฮ่าฮ่า เพื่อความสวยอดทนหน่อยเดียวค่ะ ช่วงเดือนแรกคุณหมอนัดทุกอาทิตย์ค่ะ มีอะไรก้อถามคุณหมอได้เลยคุณหมอใจดีค่ะแต่อาจพูดเสียงดังนิดนึงที่คลีนิคเค้าก้อมีแบบให้ดูนะคะ และหญิงก็คิดว่าเลือกหมอไม่ผิดค่ะเพราะศึกษาข้อมูลอยู่นานเป็นปีค่ะ สถานที่อาจไม่ค่อยเท่าไรอันนี้ต้องทำใจ เอาฝีมือหมอดีกว่าค่ะ รับประกันชั่วชีวิตเลยอันนี้ก็ถูกใจราคาก็ไม่แพงมาก ถ้ายังมีเวลาก็ลองศึกษาเปรียบเทียบเยอะๆนะคะเพราะยังมีคุณหมออื่นๆอีกที่เก่งๆ เดี๋ยวว่างๆหญิงจะมารีวิวให้ดูนะคะ
โดย: too121    เวลา: 2012-1-12 09:09
เราก็จะไปทำกับหมอเทพนี้ละไม่ทำกับหมออื่นแน่นอนแต่ตอนนี้ขอเวลาทำใจก่อนแต่เราว่าเจ็บทั้งที่ขอคณุหมอสัก500 cc แน่นอนคะเราเปนคนตัวใหญ่   Daengnoi      แล้วไปเมือไรคะ
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-13 05:30
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-12 09:09
เราก็จะไปทำกับหมอเทพนี้ละไม่ทำกับหมออื่นแน่นอนแต่ต ...

ดีจ้าเราชื่อแดงจ้าอายุ 32จ้่า เราเป็นคนตัวเล็ก แบบว่าเตี้ยเลยก็ว่าได้ สูงแค่ 147 เองคะ หนัก 47 ส่วนไซด์ที่อยากได้คือประมาณ ดีต้นๆคะ ไม่ต่ำกว่าดีว่างั้น แต่แฟนเราบอกว่ามันใหญ่เกินตัวไป แต่เราคิดว่าทำทั้งทีเอาใหญ่ไว้ก่อน แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นเราก็ต้องคุยกับคุณหมอก่อนแหล่ะคะ เรื่องไซด์ที่ท่านจะเห็นเหมาะสมกับซิลีไซด์ไหน เรานัดหมอวันเสาร์ที่ 7 เมษาคะ คิวแรกเลย คิดไว้ว่ามาถึงเมืองไทยพักผ่อนหนึ่งวัน ก็จะทำกันเสริมอึ๋มเลยคะ แล้วคุณ too121 หล่ะคะ นัดคิวหมอไว้เมื่อไหร่คะ อย่าลืมมาเล่าประสบการณ์แบ่งกันฟังบ้างนะคะ เราเองก็ไม่ได้มองหาหมอท่านอื่นเลยคะ ยิ่งหาข้อมูลมันยิ่งทำให้เราสับสน ขาดความมั่นใจในฝีมือหมอ แต่ยังงัยซะเราเองก็เชื่อในประสบการณ์หมอเทพคะ ท่านเปิดคลีนิกมานาน 25 ปีที่ผ่านมาน่าจะการันตีฝีมือและความน่าเชื่อถือได้ อีกอย่างชอบคุณหมอตรงที่ท่านพูดตรงๆ บริการหลังการขายดีด้วย ถึงจะไม่ได้ประสบกับตัวเองมา แต่ที่ได้ยินมาหมอท่านรับผิดชอบทุกเคสที่มีปัญหา ไม่งั้นท่านคงอยู่มาได้ไม่นานนมขนาดนี้หรอกใช่มั๊ยะคะ ยังงัยเป็นกำลังใจให้ลูกสาวหมอเทพทั้งหลายคะ ผู้หญิงอย่าหยุดอึ๋ม 5555
โดย: too121    เวลา: 2012-1-13 08:24
นี้รูปคนที่คนกับหมอเทพนะพี่Daengnoi สวยไหมละพี่ทำก้อนหนูอีกหนูทำหลังเมษาละแล้วพี่อยู่ประเทศไรหรอหนูพึงอายุ21เองหนูเป็นคนตัวใหญ่พี่แถวบ้านเค้าบอกว่าเราเปนคนตัวใหญ่ก็ใส่ใหญ่ๆดีกว่าแล้วพี่มีเบอร์ติดต่อไหม
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-13 14:30
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-13 08:24
นี้รูปคนที่คนกับหมอเทพนะพี่Daengnoi สวยไหมละพี่ทำก้อนห ...

ดีจ้าน้องtoo121 ถ้าน้องตัวใหญ่ใส่สี่ร้อยขึ้นเลยคะ อย่าได้กลัวความใหญ่ จัดทั้งทีเอาให้คุ้ม ตอนนี้พี่อยู่ฮอลแลนด์คะ กำลังเร่งเก็บตังค์ทำอึ๋มกันใหญ่เลยคะ นัดคิวหมอไว้แล้ว แต่งบยังไม่ได้เลย อิอิอิ แต่อย่างน้อยๆ เราก็จะได้มีแรงบันดาลใจในการทำมากขึ้นเนาะ เพราะเรานัดคิวไว้แล้ว ยังงัยก็ต้องทำ เป็นการบังคับตัวเองในตัวด้วย น้องอายุยังน้อยอยู่เลยเนาะ หน้าอกน่าจะพอมีมั๊งแหล่ะ โทษทีนะ ส่วนสูง น้ำหนักเท่าไหร่หรอคะ อ้อ ที่น้องถามเบอร์โทร น้องหมายถึงเบอร์คลีนิกรึว่าเบอร์พี่คะ ถ้าเบอร์คลีนิกตามนี้เลยคะ 022552280,029396770 ติดต่อได้ทั้งสองเบอร์จ้า ไว้ทำแล้วค่อยมาเล่าสู่กันฟังเน๊าะ
โดย: too121    เวลา: 2012-1-13 16:11
พี่คะแล้วพี่ตอบกะทู้ทุกวันเปล่าอะคะพี่หนูมีรุปคนทำกับหมอเทพด้วยหนูจะให้พี่ดูแต่หนูลงรูป บ่ เป็นอะ
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-13 20:26
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-13 16:11
พี่คะแล้วพี่ตอบกะทู้ทุกวันเปล่าอะคะพี่หนูมีรุปคนทำ ...

จ้าพี่ตอบกระทู้ทุกวันคะ เข้ามาหาข้อมูลศัลยกรรมคะ ถ้ายังงัยน้องช่วยส่งมาทางเมลล์ก็ได้คะ ตามนี้เลยคะ qcroom@hotmail.com รึไม่เราค่อยแช็ทกันทางเอ็มไปด้วยก็ได้เด้อ เดี๋ยวคุณพี่สิสอนให้น้องtoo121 เองดอกจ้า
โดย: NongPop    เวลา: 2012-1-13 20:32
อยากทราบข้อมูลด้วยคะ ขอแจมหน่อยน่ะคะพี่ๆ หนูเป็นสาวสอง หนูจะทำหลังสงกรานต์ค่ะ ไม่แน่ก็ต้นๆเดือนเพราะแฟนหนูจะมาถึงเมืองไทยประมาณ ต้นเดือนเมษา ตอนนี้ก็กำลังหาข้อมุลอยู่ค่ะ สนใจหมอเทพนี่แหละคะ่ เพราะเพื่อนๆไปทำมานมสวยจริงไรจริง นิ่มด้วย ยินดีที่ได้รู้ัจักขอ
โดย: too121    เวลา: 2012-1-13 20:39
NongPop จร้าเราก็เป็นสาว2เหมือนกันจร้าเราก็หน้าจะไปหลังสงกานนี้ละ
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-13 20:42
ต้นฉบับโพสต์โดย NongPop เมื่อ 2012-1-13 20:32
อยากทราบข้อมูลด้วยคะ ขอแจมหน่อยน่ะคะพี่ๆ หนูเป็นสาว ...

ยินดีเลยจ้า ดีใจซะอีกมีเพื่อนมาคอยติดตาม สาวสองสวยหนักว่าพี่หญิงแท้อีกนะคะ จัดไปเลยคะ หมอเทพนี่แหล่ะ คลีนิกหมอมีมานานรับประกันความเก่า เอ้ยไม่ใช่รับประกันประสบการณ์การยัดซิลิโคนคะ พี่มั่นใจว่าหมอต้องชำนาญมากๆแน่ๆ นัดไปทำวันเดียวกันเลยสิคะ จะได้เป็นเพื่อนคุยงัยคะ พี่นัดหมอไว้วันที่เสาร์ที่ 7 เมษา คิวแรกหน่ะคะ มีไรคุยกันได้นะคะ ยินดีที่รู้จักเช่นกันคะ
โดย: too121    เวลา: 2012-1-13 20:48
จร้าแล้วพี่ไปทำไรต่างประเทศอะ
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-13 20:52
ต้นฉบับโพสต์โดย ying19 เมื่อ 2012-1-12 02:39
มั่นใจในฝีมือคุณหมอได้ค่ะ สาวแท้สาวเทียมก้อทำกันเย ...

ขอบใจจ้าคุณหญิงที่เข้ามาเล่าประสบการณ์กับคุณหมอเทพ ก่อนทำคัพเล็กพอๆกับเราเลยคะ เราเองก็ประมาณ 29-30 เอเอ คะ เล็กได้ใจมากๆ น้องนมเดือนนึงเริ่มนวดยังคะ อาการดีขึ้นรึยังเอ๊ย คุณหมอใส่ซิลิโคนให้เท่าไหร่คะ แต่คุณหญิงสองกว่าเราตั้งเยอะแน่ะ น้ำหนักพอๆกับเรา แต่ตัวเองสูงกว่าเยอะ ยังงัยก็ขอเป็นกำลังใจให้น้องนมออกมาสวยๆ นิ่มๆ โดยที่ไม่ต้องนวดมากมายนะคะ จะรอดูผลงานคุณหมอจากคุณหญิงจ้า
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-13 20:54
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-13 20:48
จร้าแล้วพี่ไปทำไรต่างประเทศอะ

มาอยู่กับลูกกับสามีที่นี่คะ ก็ทำงานหาเลี้ยงชีพไปด้วยแหล่ะจ้า
โดย: โกลก    เวลา: 2012-1-16 21:21
ของน้องโทรนัดแล้วค่ะ 21มีนา55ตัดใจล่ะทำที่นี้ล่ะค่ะ

โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-17 06:53
ต้นฉบับโพสต์โดย โกลก เมื่อ 2012-1-16 21:21
ของน้องโทรนัดแล้วค่ะ 21มีนา55ตัดใจล่ะทำที่นี้ล่ะค่ะ
...

ทำแล้วอย่าลืมส่งข่าวความอึ๋มด้วยนะคะ รอฟังลูกสาวหมอเทพทุกคนคะ มั่นใจในฝีมือหมอเข้าไว้คะ รับรองทุกอย่างออกมาดีแน่นอน ถ้าเราคิดว่าดีมองโลกในแง่ดี ความสำเร็จในการทำอึ๋มครั้งนี้ก็ปลอดภัยและสวยไปเกินครึ่งแน่นอนคะ เราคิดดีร่างกายเราก็รู้สึกดี คุณหมอก็จะทำให้เราดีๆด้วย  นี่ความคิดเราเองนะ ศัลยกรรมไม่ได้ขึ้นอยู่กับราคาและสถานที่และหมอ อย่างเดียวแน่นอน หลายอย่างก็เกิดจากตัวเราด้วยแหล่ะ ยังงัยก็ขอให้โชคดีล่วงหน้าก่อนเลยแล้วกันนะคะ

โดย: โกลก    เวลา: 2012-1-17 11:51
ค๊ะพี่ ตอนแรกน้องหาหลายที่มาก หมอพี หมอกิตติศัก หมอธี หมอเทพ ตอนแรกหมอเทพจะเป็นหมอสุดท้ายเลยเพราะกลัวยาเบลอ อยากสลบไปเลยดีกว่าแต่ดูไปดูมาหมอเทพรีวิวเยอะมากกว่าค่ะแล้วพี่ทำวันไหนค่ะ
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-17 16:35
ต้นฉบับโพสต์โดย โกลก เมื่อ 2012-1-17 11:51
ค๊ะพี่ ตอนแรกน้องหาหลายที่มาก หมอพี หมอกิตติศัก หมอธ ...

หมอที่น้องกล่าวมาทั้งหมดพี่เองก็ได้เล็งไว้เหมือนกัน หาข้อมูลมาทุกหมอเหมือนกันจ้า แต่หนึ่งในนั้นที่พี่คิดไว้ว่าจะเลือกคือหมอพีระ แต่หลังๆพี่เห็นเคสหมอพีระจะเป็นหยดน้ำซะส่วนใหญ่ พี่ไม่ชอบหยดน้ำ เพราะสู้กับราคาไม่ไหว และที่สำคัญอยากได้หน้าอกอึ๋มๆกลมๆ เหมือนสมัยสาวๆหนะคะ ทำทั้งทีก็อยากได้ใหญ่หน่อย อย่างที่น้องบอกแหล่ะ รีวิวหมอเทพเยอะมากๆ พี่เคยได้ยินชื่อเสียงท่านมานานมากๆ พี่เองนัดหมอไว้วันที่ 7 เมษา คิว 8 โมงเช้าจ้า ส่งเมลล์ขอคุณหมอไปเยอะเหมือนกัน ส่งรายละเอียดรูปหน้าอกอันแบนราบไปให้คุณหมอพิจารณาก่อนการเสริมด้วยจ้ะ พี่ขอคุณหมอใต้กล้ามเนื้อ ทรงกลม แผลรักแร้ ขอไซด์ ซีปลายๆ ดีต้นๆไว้หน่ะคะ แต่คุณหมอท่านก็บอกว่าตามที่ท่านดูรูปหน้าอกแล้ว ไซด์ที่พี่เลือกมันใหญ่ไปสำหรับตัวพี่ เพราะพี่เป็นคนตัวเล็กด้วย สูง 147 หนัก 47 จ้าตอนนี้ที่มีมันเล็กมากๆ ใส่เสื้อในคัพเอเอของยุโรปไม่ค่อยอยากจะเต็มเลยคะ ช่วงนี้ก็พยายามออกกำลังกายที่ช่วยเพิ่มหน้าอกกล้ามเนื้ออยู่คะ อีกไม่นานน้องเองก็ได้เสริมแล้วเน๊าะ อย่าลืมมารีวิวให้ดูด้วยนะคะ
โดย: โกลก    เวลา: 2012-1-17 17:49
ค่ะพี่ ตอนนี้น้องปล่อยให้อ้วนอีกนิดเื่พื่อจะได้เสริมแล้วมีเนื้อเยอะๆๆหน่อยอะค่ะ น้องว่าผอมมากจะทำให้เนื้อตรงหน้าอกน้อยค่ะอยากเลือนนัดทำวันเดียวกะพี่จังจะได้มีเพื่อนค่ะน้องนัด9โมงคิวที่2ค่ะ21มีนาแต่ติดวันเทศกาลเยอะเดียวไม่ทันนานๆๆที่น้องกลับบ้านอะค่ะน้องอยู่ติดมาเลย์เลยอ่ะค่ะพี่

โดย: too121    เวลา: 2012-1-17 20:23
ดีจัยด้วยหนาที่ได้ทำเร็วๆๆอะหนูดิต้องทำหลังเดือน เม.ษา  แนะ
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-18 00:45
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-17 20:23
ดีจัยด้วยหนาที่ได้ทำเร็วๆๆอะหนูดิต้องทำหลังเดือน เ ...

อ้าวทำไมต้องหลังเมษาหล่ะคะ จัดไปพร้อมๆกันเลยดีกว่ามั๊ยคะ จะได้เป็นเพื่อนคุยกันระหว่างที่เสริมงัยคะ หน้าอกที่รีวิว สวยจัง ทำมานานยังอ่ะ ใหญ่ได้ใจมากๆเลยนะ ดูแล้วแทบไม่มีช่องว่างหน้าอกเลยอ่ะ แต่ก็สวยคะ
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-18 00:48
ต้นฉบับโพสต์โดย โกลก เมื่อ 2012-1-17 17:49
ค่ะพี่ ตอนนี้น้องปล่อยให้อ้วนอีกนิดเื่พื่อจะได้เสร ...

อ้าวน้องโกลกผอมหรอคะ ส่วนสูงน้ำหนักเท่าไหร่คะ เป็นไปได้เราน่าจะได้ทำพร้อมกันนะ จะได้มีเพื่อนคุย ได้ปรึกษากันช่วงที่เสริมมาแล้วอ่ะ แต่ยังงัยก็ห่างกันไม่กี่อาทิตย์เน๊าะ น้องโกลกอึ๋มไปก่อนล่วงหน้าพี่เลยคะ ทำก่อนก็ได้พักผ่อนดูแลตัวเองก่อน แล้วทำเสร็จกลับบ้านเลยรึเปล่าคะ ไกลมากๆเลยนะคะ
โดย: sriworawan    เวลา: 2012-1-18 00:55
กะว่าจะทำเมษาเหมือนกานค่ะว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอที่คลีนิคสะหน่อย...

โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-18 01:24
ต้นฉบับโพสต์โดย sriworawan เมื่อ 2012-1-18 00:55
กะว่าจะทำเมษาเหมือนกานค่ะว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอที่คล ...

งั้นจัดไปพร้อมๆกันก็ดีนะคะ ปรึกษาคุณหมอได้เรื่องว่างัยอย่าลืมเล่าสู่กันฟังด้วยนะคะ
โดย: too121    เวลา: 2012-1-18 08:55
ของพี่หนูเองละค่ะพี่ทำแล้วเหลือน้องยังไม่ได้ทำเลยพี่หนูเป็นผู้หญิงนะค่ะน้องเป็นกระเทยค่ะพี่หนูทำมา350ccหมอเทพจร้าเค้าไปกับเพือนเค้าอีกคนอะคะของเพือนพี่หนูอีกคนทำมา500ccแนะหนูลงรูปไม่เป็นอะสอนหนูหน่อยนะ
โดย: โกลก    เวลา: 2012-1-18 10:36
น้องกลัวเรื่องยาเบลอค่ะ จะเจ็บหรือไงก็กลัวอยู่ น้องจะอับตัวเองให้อ้วนสัก53สูง160ค่ะ พี่น้องคิดว่าเดียวพอทำนมแล้วคงจะผอมลงเอง เพราะการพักหลังทำหน้าจะทำให้น้องกินไม่ได้แน่ๆๆ ไม่รู้ว่าจะเจ็บเหมือนตอนผ่าลูกป่าว น้องมีลูกแฝดค่ะ 5ปีแล้วเพราะตอนผ่าดมยาสลบค่ะแต่หลังจากนั้นก็เจ็บตองที่ผ่าคลอดลูก แต่นี้ใช้ยาเบลอจะเป็นไงก็กลัวค่ะ แต่ก็อยากมีนมนะค่ะพี่

โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-18 22:09
ต้นฉบับโพสต์โดย โกลก เมื่อ 2012-1-18 10:36
น้องกลัวเรื่องยาเบลอค่ะ จะเจ็บหรือไงก็กลัวอยู่ น้อง ...

พี่คิดว่าไม่น่าจะเจ็บมากหรอก หลายคนทำมาก็บอกอย่างนั้นหน่ะ แบบว่าเจ็บพอทนได้ อยากสวยต้องอดทนนะคะ พี่เองไม่กลัวตอนผ่าเลยคะ ไอ้ที่น่ากลัวกว่าคือการรักษาตัวเองหลังผ่าตัดมากกว่า เช่นการนวดอะไรอย่างนี้หน่ะคะ กลัวว่าจะนวดไม่ถึง นวดไม่ได้แล้วนมเป็นพังผืดหน่ะคะ สิ่งหลังนี่น่ากลัวกว่าการผ่าตัดอีกนะคะ ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้นะคะ รับรองทุกอย่างผ่านพ้นไปได้ด้วยดีแน่นอนคะ
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-18 22:11
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-18 08:55
ของพี่หนูเองละค่ะพี่ทำแล้วเหลือน้องยังไม่ได้ทำเลยพ ...

นม350 หมอเทพใหญ่ขนาดนี้เลยหรอคะ ถ้าพี่ใส่300 คงใหญ่เกินตัวพี่แน่ๆ แต่ยังงัยก็จะรับฟังคุณหมอเป็นหลักคะ เชื่อหมอ เพราะท่านมีประสบการณ์มานาน พี่อยากจะสอนการลงรูปนะ แต่ว่าอธิบายไม่เป็นอ่ะ ถ้ามีเอ็ม แช็ทกันจะง่ายกว่ามั๊ยคะ พี่จะได้อธิบายเป็นขั้นตอนการลงรูปทางเอ็มเลย
โดย: โกลก    เวลา: 2012-1-19 09:44
น้องนัดหมอพรเทพทำจมูกอีกค่ะ31มีนาน้องก็มีเวลา1เดือนก็ต้องลงใต้แล้วกะจัดการตัวเองแล้วก็จะพาลูกเที่ยวสะที น้องกะว่านัดพี่แป้นนวดนมครั้งแรกเพราะนวดนมครั้งแรกสำคัญมากๆๆอาจจะเจ็บบางจนเราไม่กล้านวดก็ได้พี่แป้นเป็นมือทองของการนวดนมเลยค่ะพี่แต่คิวยาวมากๆๆติดต่อก็ยากด้วย

โดย: โกลก    เวลา: 2012-1-19 09:47
น้องเล่นfค่ะ suchephon@hotmail.com

โดย: dew654    เวลา: 2012-1-24 20:19
เชียรหมอเทพคะทำมาแล้วได้1เดือนนมนิ่มมากแฟนจับยังดูไม่ออกเลยว่าเสริมมาอิอินมสวยด้วยคะ ดิวใส่มา350ccคะตอนก่อนเสริมหน้าอก32 แต่พอเสริมมาแล้ววัดตอนหายบวมแล้วนะคะได้36-37เลยคะใหญ่มาก แฟนบอกชอบมากเลยคะ
โดย: Pinkmaya    เวลา: 2012-1-24 21:13
หมอเทพ หรือ หมอพี กันละทีนี้ คิดหนักแระ
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-25 01:34
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-1-24 21:13
หมอเทพ หรือ หมอพี กันละทีนี้ คิดหนักแระ  ...

คุณหมอทั้งสองท่านก็ดีพอๆกันคะ ท่านนึงหนุ่มหล่อ อีกท่านแก่หน่อยแต่แก่ด้วยประสบการณ์ด้วยคะ
โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-1-25 01:35
ต้นฉบับโพสต์โดย dew654 เมื่อ 2012-1-24 20:19
เชียรหมอเทพคะทำมาแล้วได้1เดือนนมนิ่มมากแฟนจับยังดู ...

น้องดิวน้องนมเดือนนึงแล้วหรอคะ ทำไมเร็วจัง ดูเหมือนว่าน้องดิวพึ่งเสริมไม่นานเน๊าะ น้องนมเป็นงัยบ้าง แผลเป็นหายดีรึยังคะ อยากเห็นวิวน้องนม350 ซีซีจังเลยคะ
โดย: Nick1991    เวลา: 2012-1-27 07:56
หวัดดีจ้ะ ขอแสดงความคิดเห็นด้วยคนน่ะ

คือว่าหนูเป็นกะเทยแล้วก้ออายุ20 แต่หนูอยากมีนมละไม่อยากจะรอจนแก่ หนูศึกษาหาข้อมูลเรื่องการทำนมในเว็บนี้แหล่ะ ทำให้หนูรู้ข้อมูลเรื่องซิลิโคนและฝีมือของหมอเยอะขึ้นมากๆเลย ทีแรกเกือบเผลอตัวไปทำที่ รร เลอลักษณ์แล้วสิ เพราะราคาถูกแต่เป็นของจีนแดงและไม่มี อย.ด้วยน่ะ

อะเข้าเรื่องเลยดีกว่า หนูเล็งหมอไว้สองคนคือหมอเทพประตูน้ำ และหมอธีคลินิกบางกอกศัลยกรรม
ที่สนใจหมอเทพเพราะว่าท่านมีชื่อเสียงที่โด่งดังและทำนมถูกดี แต่หนูกลัวที่ว่าท่านใช้ยาเบลอในการทำนมนี่สิ ไม่ได้ใช้ยาสลบ คลินิกเก่าและดูน่ากลัว ไม่มีการตรวจร่างกายก่อนด้วย บางคนบอกว่าหมอดุและปากร้ายๆ ก้อได้ยินมาต่างๆนานาแหล่ะค่ะ แต่หนูสงสัยอย่างนึกที่ว่า เค้าบอกว่าหมอเทพใช้ซิลิโคนยี่ห้อ ซึ่งซิลิโคนตัวนี้เป็นของอเมริกา ผ่าน อย แล้ว ปลอดภัยสำหรับการใช้เสริมหน้าอก แต่หนูทราบมาว่าซิลิโคน Mentor นี้เปลือกจะหนามากและจะค่อนข้างแข็ง แต่คนที่ไปทำนมกับหมอเทพมามักจะพูดว่า นมสวยนิ่มดีเหมือนนมจริง หนูเลยคิดว่ามันจะเป็นไปได้ไงที่หมอใช้ซิลิโคนที่เปลือกหนาและแข็งแต่พอทำมาแล้วนมจะนิ่มเว่อ แต่บอกตรงๆน่ะค่ะ ว่าไม่กล้าเข้าไปถามหมอตรงๆหรอก กลัวจะโดนด่าจนหน้าหงอยออกมา

ส่วนหมอธีที่คลินิกบางกอกศัลยกรรมเนี่ย เว็บไซต์ของท่านมีข้อมูลอัดแน่นมากค่ะ บอกรายละเอียดได้ครบถ้วน เป๊ะมาก แต่ไม่ค่อยเห็นผลงานจากท่านเลย แต่หนูเห็นมีพี่กะเทยสองคนในเว็บนี้ไปทำกับท่านมา โหสุดยอดเลยค่ะนมสวยมากๆ เหมือนนมผู้หญิงจริงๆเลย ทำทรงสูงอะค่ะ แบบนมแหลมๆพุ่งๆนิดๆ ราคาของหมอธีแต่ก่อนก้อ 45000 บาทเหมือนกัน เท่ากับหมอเทพเลย แต่ว่าของหมอธีจะทำแบบยาสลบน่ะค่ะ แล้วก้อนอนโรงพยาบาลฟรี 1 คืน ผ่าตัดที่โรงพยาบาลราชบูรณะค่ะ แต่เสียดายที่ตอนนี้ราคาขึ้นเป็น 50000 บาทแล้ว แต่ก้อจริงอยากที่เค้าล่ำลือกันน่ะค่ะ ผลงานทำนมคุณหมอเทพ เยอะมากๆ ค่อนเว็บไซต์เลยละมั้ง หนูเลยเริ่มลังเลแล้วสิ แต่หนูก้อเทใจ 65% ให้กับคุณหมอธีน่ะค่ะ กะว่าจะไปทำวันที่ 11 มีนาคมนี้เลยแต่ยังไม่ได้นัดกับหมอคนไหนไว้ ถ้าหนูพิมไรเหมือนจะดูถูกหรือลบหลู่คุณหมอก้อขอโทษด้วยน่ะค่ะ แค่อยากให้เป็นวิจารณญานเฉยๆ
โดย: Nick1991    เวลา: 2012-1-27 12:22
แล้วหนูก้อใจร้อนทนรอไม่ไหว วันนี้โทรไปนัดคุณหมอเลย ครั้งแรกโทรไปหาคลินิคบางกอกศัลยกรรมเพื่อถามคิวของหมอธี พนักงานที่รับสายพูดจาเพราะดีน่ะ แต่ว่าช่วงที่หนูนัดวันคุณหมอดันไม่อยู่ เพราะจะไปต่างประเทศ ว๊าเสียดายจัง ไม่อยากรอนานซ่ะด้วยสิ เสร็จแล้วหนูก้อโทรไปหาคลินิกหมอจุฑาที่จังหวัดสมุทรปราการ เพราะสนใจจะไปทำตากับคาง จริงๆอยากจองวันทำเลยน่ะ แต่พนักงานที่รับสายบอกว่า ต้องเข้ามาพบเพื่อให้คุณหมอดูก่อน เราเลยไม่ได้นัดอะไรไว้ แต่พนักงานก้อพูดจาเพราะดีค่ะ สายที่สามโทรไปที่คลินิกหมอเทพเลย เคยได้ยินว่าที่นี่มีแต่คนโหดๆ หนูคุยโทรศัพแบบเกร็งมาก เพราะกลัวจะหลุดปากถามมากแล้วโดนพนักงานด่า ก้อเลยได้ถามแค่ว่า ราคาเท่าไร ใช้ซิลิโคนของอะไร แล้วก้อจองคิวเลย พนักงานก้อพูดโอเคน่ะค่ะ แต่ว่าน้ำเสียงไม่ค่อยนิ่มนวลเท่าไร ได้คิววันที่ 11 มีนาคม ตอนเช้าเลย ใจน่ะกลัวมากเรื่องเจ็บเรื่องกลัวโดนหมอหรือพนักงานด่า เพราะหนูดันเป็นคนคิดเล็กคิดน้อยซะด้วย แต่ใจนึงก้อคิดว่าเอานะ คนอื่นเค้าทำกันได้ เค้าผ่านมาได้ เราเป็นกะเทยเราต้องอดทนและผ่านมันได้สิ ตอนนี้ก้อเริ่มตื่นเต้นออกเสียวๆซะแล้วซิ
โดย: aungpao1234    เวลา: 2012-1-27 12:33
ใช่คะ คุนหมอธีไปเมกา เรามีนัดกะคุนหมอแล้ว 7 กภ นี้ ตื่นเต้นมากๆ เลือกขนาดไว้ 375 ไม่รุ้จะใหญ่ไปหรือเปล่า
โดย: aungpao1234    เวลา: 2012-1-27 12:35
ทำกะบคุณหมอธี ได้คิวเรวกว่านะคะ เพราะเราเพิ่งไปปรึกษามาเอง
โดย: Nick1991    เวลา: 2012-1-27 15:37
ต้นฉบับโพสต์โดย aungpao1234 เมื่อ 2012-1-27 12:35
ทำกะบคุณหมอธี ได้คิวเรวกว่านะคะ เพราะเราเพิ่งไปปรึก ...

ดีใจด้วยน่ะค่ะ อยากไปทำกับหมอธีเหมือนกัน แต่ช่วงที่หนูมีเวลาหมอก้อไม่อยู่ไงค่ะ หนูก้อเลยขอความสะดวกไว้ก่อน 375 ถ้าเป็นผู้หญิงแล้วมีเนื้อหน้าอกอยู่แล้วก้ออาจจะใหญ่น่ะค่ะ หนูสนใจ Silimed ทรงสูง 385 cc. อะค่ะ เห็นมีพี่สาวประเภทสอง สองคนไปทำมา สวยเว่อเลย แต่ตอนนี้จะทำกับหมอเทพ คงต้องทำทรงธรรมชาติอะค่ะ เพราะได้ยินว่าหมอเทพมีแค่ทรงเดียว แต่หมอก้อทำนมสวยน่ะ ไม่งั้นคงไม่มีไครทำกับท่านหรอก ทั้งๆที่ท่านทำแบบไม่วางยาสลบ
โดย: aungpao1234    เวลา: 2012-1-28 09:52
เราทำทรงสูงอะคะ  แต่เราไม่มีเนื้อหน้าอกเลย
โดย: too121    เวลา: 2012-1-28 19:20
500ชีชีไปเลยคะ
โดย: aungpao1234    เวลา: 2012-1-28 19:48
ของเราเลือก mentor ผิวทรายไว้อะคะ วันนี้ไปเหนของเพื่อนมา 375 cc ใหญ่มากกกเลย แต่เพื่อนก้อพอมีหน้าอกอยุ่แล้ว เลยคิดว่า
ถ้าเราทำคงไม่ใหญ่เว่อ เพราะเราไม่มีของเดิมเลย
โดย: chawasiri    เวลา: 2012-1-28 20:18
หมอเทพ รับแก้ทรงไหมคะ????คือทำมา 10กว่าปีแล้วเลยอยากเปลี่ยนซิลิโคน
โดย: thavon.sang    เวลา: 2012-1-29 12:48
สวัสดีคะ วันนี้กไปปรึกษาหมอเทพมาเหมือนกันคะ คนเยอะมากสำหรับวันนี้ มีคนไปเสริมหน้าอกหลายคนเลยคะวันนี้ ทั้งผู้หญิงและกระเทย วันนี้ก็ไปปรึกษาหมอเทพมา แต่หน้าตาหมอแลใจดีมากนะคะ ไม่ดุไม่อะไรเลยพี่พนักงานคนที่เราคุยด้วยก็คุยดีนะคะแล้วตอนที่คุยกับหมอเทพอะคะ เรากระเทยนะคะ สูง 158 หนัก 43 ได้ 350cc คิดว่าเป็นยังไงบ้างอะคะ ช่วยให้คำตอบที หมอเทพแนะนำมาขนาดนี้อะคะ เลยนัดคิวเป็นวันพุธนี้ที่ 1 กุมภาเลยอะคะ ช่วยคิดหน่อยคะ
โดย: thavon.sang    เวลา: 2012-1-29 13:08
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thavon.sang เมื่อ 2012-1-29 13:09
ต้นฉบับโพสต์โดย Nick1991 เมื่อ 2012-1-27 07:56
หวัดดีจ้ะ ขอแสดงความคิดเห็นด้วยคนน่ะ

คือว่าหนูเป็น ...

หมอธีไม่น่าัอัพราคาเลยเนอะ ว่าจะไปทำเหมือนกันคะ แต่คิวก็เต็มหมดถึงเดือนมีนาคมแนะ หมอไปต่างประเทศอีก แต่พี่หนิงที่รับโทรศัพท์คุยดีมากคะอย่างที่คุณบอก เลยตัดสินใจมาทำหมอเทพอีกครั้ง ยังไงก็เก่งทั้งสองหมอแร่ะเราว่า ถึงจะไม่ได้พักแต่คนที่เราไปเห็นที่คลีนิคหมอเทพแต่ละคนก็ไม่มีปญหาอะไรกันเลย นมก็สวย เลยไม่กังวลแล้วละคะ
โดย: Nick1991    เวลา: 2012-1-30 10:45
ต้นฉบับโพสต์โดย thavon.sang เมื่อ 2012-1-29 13:08
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thavon.sang เมื่อ 2012-1-29 13:09

ใช่แล้วค่ะ แอบเสียดายนิดๆเหมือนกันน่ะเนี่ย แต่ไม่เป็นไรหรอกหมอเทพก้อเทพกับการเสริมหน้าอกน่ะ เรากะว่าจะไปเช่าโรงแีรงในย่านประตูน้ำอยู่ ทำเสร็จจะได้ไม่ต้องเดินทางไกล จะได้ไกล้ๆมือหมอด้่วย

ได้ 350 cc ก้อถือว่าโอเคน่ะค่ะ ตะเองกินยาคุมก่อนหรือป่าวละ เค้าหมายถึงถ้ากินยาคุมแล้วจะมีเนื้อหน้าอกเยอะขึ้นไง เราไม่ได้กินเลยเพราะกินแล้วเราแพ้ เราสูง 170 หนัก 59-60 ใจนึงก้ออยากจะลดหุ่นให้ผอมๆเหมือนเค้าบ้าง แต่ถ้าผอมมากเราจะไม่มีเนื้อหน้าอกเลย เพราะหน้าอกเราแบบรีบมาก จนเห็นกระดูกตรงร่องอกเลยอะ แต่ตอนทำอยากจะขอหมอซัก 370 cc น่ะ เพราะเราเห็นเพื่อนทำมาจากยันฮี 360 cc ตอนนี้มันดูเล็กอะ ไม่เหมือนเต้านมแต่เหมือนกล้ามอกผู้ชายมากกว่า แล้วเค้าก้อไม่ดูแลเลย ไม่ใส่เสื้อชั้นในและก้อไม่นวดด้วย

แต่ยังไงทำมาก้อขอให้ตะเองสวยสมใจน่ะ ไปสวยก่อนเราเลย มาลงรีวิวให้เราดูบ้างน่ะจ๊ะ ^_^
โดย: too121    เวลา: 2012-1-30 21:26
เราก็เป็นสาว2นะเราก็จะไปทำเหมือนกันแต่เราตัดสินใจไม่ถูกอะว่าจะแปลงเพศก่อนหรือว่าทำนมก่อนดีเราก็กินยาคุมนะนมก็พอมีเหมือนกันยังตัดสินใจไม่ได้เลยอะยังหาขอมูลแปลงเพศหมอเทพอยู่เลย
โดย: too121    เวลา: 2012-1-31 08:53
นมเราพอมีอะเราก็อยากแปลงอะตะเองNick1991เคยเห็นมีคนแปลงกับหมอเทพไมอะเราหาข้อมูลหมอเทพอยู่อะเห็นว่าราคาไม่แพงอะ65.000อะ
โดย: thavon.sang    เวลา: 2012-2-1 20:14
ต้นฉบับโพสต์โดย thavon.sang เมื่อ 2012-1-29 12:48
สวัสดีคะ วันนี้กไปปรึกษาหมอเทพมาเหมือนกันคะ คนเยอะม ...

เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูนะคะ แต่มีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย เลื่อนคิวเป็นวันที่ 8 วันพุธหน้าแล้วคะ รอชมนะคะ จะมาแชร์ให้ฟังคะ
โดย: thavon.sang    เวลา: 2012-2-1 20:16
ต้นฉบับโพสต์โดย Nick1991 เมื่อ 2012-1-30 10:45
ใช่แล้วค่ะ แอบเสียดายนิดๆเหมือนกันน่ะเนี่ย แต่ไม่เ ...

จ้า ขอบคุณนะคะ เราก็กินยาคุมน๊า มีเนื้อนมบ้างแล้วละ แต่บางทีก็แพ้ กินบ้างไม่กินบ้าง แต่เลื่อนคิวหมอเป็นวันที่ 8 ก.พ. วันพุธหน้าแล้ว อีกอาทิตย์เดียวเอง ยังไงเดี๋ยวจะมารีวิวน๊าจ้า
โดย: thavon.sang    เวลา: 2012-2-2 09:13
ต้นฉบับโพสต์โดย thavon.sang เมื่อ 2012-2-1 20:16
จ้า ขอบคุณนะคะ เราก็กินยาคุมน๊า มีเนื้อนมบ้างแล้วล ...

จ้าขอบคุณมากนะคะ แต่เรา สูง158 หนัก 43 ได้ 350 CC คิดว่าโอไหมอะคะ ยังคิดเรื่องขนาดอยู่เลยจ้า ขอให้ออกมาสวยๆ
โดย: Nick1991    เวลา: 2012-2-2 11:34
อืม ถ้าหมอเลือกให้อย่างงั้นก้อน่าจะโอเคน่ะเราว่า หุ่นเทอเพรียวจังเลยอะ คงจะผู้หญิงมากๆแน่เลย เริ่ดจังค่ะ เราสูง 170 หนัก 59 ตัวใหญ่ได้อีกอ่ะ กะว่าตอนทำจะขอหมอใหญ่ๆหน่อย เพราะเราก้อตัวใหญ่อ่ะค่ะ เทอไปหาคุนหมอมาแล้วหรอค่ะ เป็นไงบ้างจ๊ะ มีไครดูดุๆบ้างมั้ย เราละกลัวๆ คิดดูน่ะ คิวเราอีกเดือนนึงน่ะ แต่เวลาเรานั่งคิดเรื่องทำนมทีไร เราก็กลัวและตื่นเต้นมากอะ กลัวเราจะใจถอยไม่อยากทำแล้ว วันไปคลินิกก้อคงจะอายๆกลัว แต่เทอคงจะตื่นเต้นกว่าเราน่ะ เพราะเทอใกล้จะไปทำแล้ว อย่ากลัวเหมือนเราน่ะ มันจะต้องออกมาสวย เทอจะต้องเริ่ดยิ่งขึ้น สู้ๆค่ะ
โดย: thavon.sang    เวลา: 2012-2-4 22:44
ต้นฉบับโพสต์โดย Nick1991 เมื่อ 2012-2-2 11:34
อืม ถ้าหมอเลือกให้อย่างงั้นก้อน่าจะโอเคน่ะเราว่า หุ ...

คิดว่าตัวเองตัวเลกไป 555 หมอให้ 350 ก็กลัวใหญ่ไป แต่ก็แอบกลัวเล็กลงอีก 555 ตอนที่ไปปรึกษาหมอ ไไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ ผู้ช่วยก้พูดดีนะคะ หมอก็พูดดีคะ ไม่ดุเลย แลใจดีด้วย แล้วตอนปรึกษาก้จะมีรูปให้ดูขนาดอะคะ ว่ามีขนาดไหนบ้าง ออกมาเป็นแบบไหน อย่าไปเกร็งคะ สู้ๆ สวยๆ วันที่ไปปรึกษาก็มีคนมาทำหล่ยคนเลยคะ คนมาตรวจก็เยอะ ทั้งผู้หญิงและกระเทยๆแบบเรา 555
โดย: Nick1991    เวลา: 2012-2-5 11:24
ต้นฉบับโพสต์โดย thavon.sang เมื่อ 2012-2-4 22:44
คิดว่าตัวเองตัวเลกไป 555 หมอให้ 350 ก็กลัวใหญ่ไป แต่ก็ ...

จ้า ดีแล้วละ หมอดูแลดี พนักงานพูดเพราะ เราก้อสบายใจอะน่ะ

ใช่ๆ เดี๋ยวมันก้อจะเล็กลงอีก ตัวเองต้องคิดดูดีๆน่ะ จะได้ไม่ต้องมาอัพไซด์อีกไง แบบทำทีเดียวคุ้มเลย

เราอยากได้ซัก 380 cc อะ ใหญ่ดีๆแล้วจะได้ไม่ต้องมาเสียดายทีหลัง ขอให้เราได้ด้วยเถอะ เนื้อนมยิ่งไม่ค่อยมีอยู่ด้วย

ตัวเองมีเฟสบุ๊กปะ เราขอหน่อยจิ ^^ เออ ตัวเองที่คลินิก หมอเทพยังไช้ยาเบลออยู่หรือป่าว หรือหมอเปลี่ยนมาใช้ยาสลบแล้วค่ะ
โดย: thavon.sang    เวลา: 2012-2-5 12:27
ต้นฉบับโพสต์โดย Nick1991 เมื่อ 2012-2-5 11:24
จ้า ดีแล้วละ หมอดูแลดี พนักงานพูดเพราะ เราก้อสบายใจ ...

ใช่ๆอยากเจ็บตัวทีเดวพอ ยังไงหมอก็ให้อยู่แล้วแร่ะถ้าเราขอแล้วหมอจะดูให้ วันนั้นที่ถามหมอว่า หมอคะ สลบไหมอะคะ หมอ ก็บอกสลบนะ แต่ไม่รุ้เหมือนกันอะ 555 เฟสบุ๊คชื่อ Thavon Sangsawang จ้า แอดมานะๆ
โดย: thavon.sang    เวลา: 2012-2-5 14:11
ต้นฉบับโพสต์โดย thavon.sang เมื่อ 2012-2-5 12:27
ใช่ๆอยากเจ็บตัวทีเดวพอ ยังไงหมอก็ให้อยู่แล้วแร่ะถ ...

*-* มีไรมาเม้าๆกันได้นะ เพื่อนสาวก้สวยใช่ย่อยนะ อยากผมยาวบ้างไรบ้าง 555
โดย: KAN5144    เวลา: 2012-3-25 08:03
สนใจไปทำวันที่7เมษาเหมือนกันคะไม่รู้คิวจะได้หรือเปล่า
โดย: NongPop    เวลา: 2012-3-25 09:16
Pop ได้คิวเสริมหน้าอกหมอเทพแล่วค๊า วันที่ 6 เมษา 2555 ( 09.00 น. ) รู้สึกว่าน่าจะเป็นคิวแรกนะค่ะ ไม่แน่ใจเหมือนกัน เป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ สู้ตายค๊าาา

โดย: Phinyaphat    เวลา: 2012-3-25 12:44
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-31 08:53
นมเราพอมีอะเราก็อยากแปลงอะตะเองNick1991เคยเห็นมีคนแปลง ...

คนที่แปลงเพศกับหมอเทพมีเยอะนะคะ ตอนที่เราไทำหน้าอกพี่เตียงข้างๆแกก็แปลงเพศแกบอกว่าเจ็บมากนะคะ ทุกวันนี้ก็ยังติดต่อกับพี่แกอยู่นะ แกบอกว่าเพื่อนแกไปทำที่อื่นเป็นแสนๆทำออกมากลับไม่มีความรู้สึกทางเพศ(ไม่ได้ทะลึ่งนะคะ)แต่ของหมอเทพแกบอกว่าถูกแล้วดีค่ะแต่พักฟื้นเป็นเดือนๆเลย
โดย: too121    เวลา: 2012-3-27 14:51
จิงหรอคะเราสนใจแปลงเพศกับหมอเทพจังคะ
โดย: Nupink    เวลา: 2012-3-30 12:39
เราเป็นสาวแท้อ่ะ
แต่หน้าอกไม่มีเลยเล็กมากก!...พูดง่ายๆคัพA ยังไม่เต็มเลยU_U
จะไปทำกับ"หมอเทพ"เหมือนกันค่ะ...ยังลุ้นๆอยู่ว่าคุณหมอจะ ให้กี่ซีซี Sizeเต็มที่-->ที่เท่าไร?
สูง169 น้ำหนัก 53....
:: เราจึงอยากปรึกษา ว่า ถ้ารูปร่างลักษณะแบบนี้ น่าจะได้สักกี่ ซีซี...โดยประมาณค่ะ^^
โดย: zenich    เวลา: 2012-3-31 16:03
ซีนัดพบคุณหมอวีนที่9เมษา เวลา10โมงเช้าค่ะ ถ้าซีโอเคก็ผ่าเลย........ตื่นเต้นจังเลยค่ะ
โดย: angwang    เวลา: 2012-4-1 12:41
พี่ค่ะพอดีสนใจอยากทำบ้าง เป็นคนเเทบจะไม่มีน่าอกเลยใส่เสื้อผ้าก็ไม่สวย ทำเเล้วเป็นไงมาเล่าให้ฟังด้วยนะค่ะ
โดย: babyjean    เวลา: 2012-4-1 13:05
พี่ ค่ะ ถ้ายังไงก่อนทำพี่ขอดูซิลิโคนของหมอก่อนทำได้ไหมค่ะ เพราะตัดสินใจจะแก้ไซร์อยู่ แต่ว่าจีน งง กับ กะทู้ของเพื่อนๆ พี่ๆ ที่มาคอมเม้นต์ค่ะ อย่างของกะทู้คุณซี บอกว่าโทรไปคลินิคบอกมีแต่ผิวเรียบ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=37640  ขอบคุณมากค่ะ ถ้ายังไงทำเสร็จแล้วมาแชร์ให้ดูด้วยนะค่ะ ตัดสินใจเปลี่ยนไซร์อยู่ค่ะ ถ้าได้ผิวทรายใต้กล้ามเนื้อแบบของพี่ จีนก็ว่าจะไปแก้กับหมอเทพเหมือนกัน เพื่อไว้หลายๆสิ่ง ขอบคุณค่ะ
โดย: amida    เวลา: 2012-4-1 13:21
เอาใหญ่ๆไว้ก่อนค่ะ เชอรี่ไปทำมาวันที่ 11 ได้ 400 cc
แฟนแอบบ่นว่าทำไมไม่เอาใหญ่ฟ่านี้ เลยแอบเสียดาย

โดย: plamsweet    เวลา: 2012-6-9 16:31
ครัยเคยทำจมูกกับหมอเทพบ้างคะ อยากทราบว่าทำสวยรึป่าว ม่ายค่อยเหนผลงานของท่านเรยค่ะ
โดย: plamsweet    เวลา: 2012-6-22 16:19
ขอบคุนค่ะ ปัยหาหมิเทพมาแร้ว แต่คุนหมอบอกว่าจมูกก้อดียุแร้ว หน้าตาก้อม่ายได้มีปมด้อยอะรัย จะทำ ทำไม สรุป คุนหมอมั่ยทำหั้ยค่ะ ฮือๆๆ แบบน้ำตาไหลนิดๆ ผิดหวังอ่าา แต่ตอนนี้ก้อดูๆที่บางมดคะ มั่ยรู้ทำดีมั๊ย แบบว่าโดนคุนหมอปฏิเสธมาสองคนแร้ว

โดย: Daengnoi    เวลา: 2012-6-25 07:53
ต้นฉบับโพสต์โดย plamsweet เมื่อ 2012-6-22 16:19
ขอบคุนค่ะ ปัยหาหมิเทพมาแร้ว แต่คุนหมอบอกว่าจมูกก้อด ...

น้องคะถ้าหมอท่านปฏิเสธมาสองท่านแล้ว แสดงว่าจมูกเราไม่ได้น่าเกลียดอะไร ท่านทั้งสองถึงไม่ยอมทำให้ แต่ยังงัยถ้าอยากจะทำก็หาข้อมูลดีๆนะคะ เอาใจช่วยคะ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยเน๊าะ
โดย: llBuAll    เวลา: 2012-8-28 12:50
ตอนนี้กำลังเก็บตัง และหาข้อมูลอยู่ค่ะ ฟันธงที่หมอเทพค่ะ
โดย: kendoe_anny    เวลา: 2012-8-30 10:44
เราก้อ ลูกสาวหมอเทพ เหมือนกานจ้ะ
โดย: wownancy    เวลา: 2012-9-12 10:52
ว่าจะไปทำกะหมอเทพเหมือนกันค่ะ ไปทำกันมาหรือยังค่ะ เป็นยังไงกันบ้างค่ะ กะลังตัดสินใจเลือกหมออยู่ รบกวนหน่อยนะคร่ะ
โดย: cutegril    เวลา: 2012-9-12 12:43
แอบมาอ่านเก็บความรู้ 20 ตค นี้ขึ้นเขียงเหมือนกันจ้า อยากเป็นลูกสาวหมอเทพแล้ว
โดย: ส้ม11    เวลา: 2012-10-7 01:22
อ่านคอมเม้นของเพื่อนแล้วก็กรี๊ดๆ อยากทำเร็วมั่งค่ะ แต่เงินยังไม่พร้อมเลย
แล้วในระยะเวลาที่เก็บเงินก็จะเข้ามาศึกษาและดูรีวิวเพื่อนๆไปเรื่องค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ
ที่มาให้ความรู้ ว่าแต่เสริมหน้าอกใต้รึบนกล้ามเนื้อดีกว่าค่ะ ออกแนวงงๆ
โดย: ส้ม11    เวลา: 2012-10-7 01:35
เสริมหน้าอกบนรึใต้กล้ามเนื้อดีกว่าค่ะ
โดย: hiphoptommy    เวลา: 2012-10-12 07:58
หมอเทพ รับทำกระชับต้นขาไหมครับ ต้นขาที่หนังหย่อนๆ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2