ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ทำตาสองชั้นกับจมูก [สั่งพิมพ์]

โดย: nongyingza    เวลา: 2011-12-18 14:34
ชื่อกระทู้: ทำตาสองชั้นกับจมูก
ใครรู้มั่งว่าหลังจากทำตาสองชั้นผ่านไปแล้วหนึ่งอาทิด แล้วไปเสริมจมูก จะมีผลอะไรกับตาไหม เพราว่าทำจมูกแล้วมานหน้ามานต้องบวม มานเกียวกันไหม
โดย: jarunee_ee    เวลา: 2011-12-18 15:16
ไม่มีผลอะไรคะ แต่ทำไมไม่ทำพร้อมกันเลยคะ จะได้เจ็บที่ เดียวคะ  ตอนนี้ ที่ Le bangkok มีโปรโมชั่นอยู่นะคะ 10000 บาท สไตล์เกาหลีนะคะ สนใจ โทรมาจองคิวได้เลยนะคะ  
โดย: banana52163    เวลา: 2011-12-18 16:27
การทำจมูกบางครั้งจะรั้งตาให้ดูเฉี่ยวๆ อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับลักษณะร่างกาย (ตากับจมูกพื้นฐานของแต่ละคน)
และการทำจมูกของคุณหมอ เท่าที่เคยดูจากรีวิว อย่างคุณหมอสำรวย ท่านจะทำจมูกแล้วก็มีเทคนิคช่วยให้ตาดูโตขึ้น

เราเองก็เพิ่งทำตา ได้ 16 วัน ตอนนี้รอให้ตาเข้าที่ก่อน แล้วจะไปทำจมูก
ใจก็อยากทำตาพร้อมกับจมูก แต่ว่า คุณหมอที่เราอยากทำตา กับ คุณหมอที่อยากทำจมูกด้วย เป็นคนละคนกัน แหะๆๆๆ ก็เลยทำทีละอย่าง

แต่ถ้าใครอยากทำตากับจมูก แนะนำให้ทำจมูกก่อนนะคะ

เราพลาด ที่ทำตาก่อนค่อยไปทำจมูก เฮ้อออออออออออออ
โดย: nongyingza    เวลา: 2011-12-19 08:31
@banana52163 เราไปเสริมจมูกมาแล้วค่ะ ตอนนี้เลยอยากทำตา แต่กะว่าจะไปแก้จมูกด้วยหลังจากทำตาเพราะที่เสริมมามันไม่สวย ไม่โด่ง แล้วเราก้อจะทำตา กะแก้จมูกคนละหมอกันค่ะ ก้อเลยต้องทำทีละอย่าง
โดย: nongyingza    เวลา: 2011-12-19 08:32
@jarunee_ee หมอที่เราจะทำตากะแก้จมูกเป็นคนละคนกันค่ะ เลยต้องเจ็บสองครั้ง

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2