ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สงสัยว่าที่ไปฉีดมาใช่คลอลาเจนหรือเปล่าดูยังไงค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: tle-a    เวลา: 2011-8-17 17:36
ชื่อกระทู้: สงสัยว่าที่ไปฉีดมาใช่คลอลาเจนหรือเปล่าดูยังไงค่ะ
ไปฉีดคางมาเค้าบอกเป็นคลอลาเจนแต่ไปฉีดกับพยาบาลเค้าว่าทำให้พริตตี้หลายคนและทำมานานค่ะเลยกลัวๆๆว่าที่ฉีดคางไปมันจะเป็นคลอลาเจนจริงหรือเปล่าสังเกตุยังไง หรือมีวิธีไหนที่ทำให้รู้ว่ามันเป็นคลอลาเจนบ้างค่ะ กลัวๆค่ะตอนนี้
โดย: admin    เวลา: 2011-8-17 22:57
ลองเช็คดูๆ ให้ชัวร์ๆ หาข้อมูลเยอะๆ น่ะครับ
ถ้าไม่มั่นใจ อย่าฉีดเลยครับ
เพราะเป็นไรมา ได้ไม่คุ้มเสียครับผม
โดย: แช่    เวลา: 2011-8-18 13:58
ต้นฉบับโพสต์โดย tle-a เมื่อ 2011-8-17 17:36
ไปฉีดคางมาเค้าบอกเป็นคลอลาเจนแต่ไปฉีดกับพยาบาลเค้า ...

ฉีดมาเหมือนกันทั้งจมูกและคางถามว่ากังวลไหมเหมือนตัวเองแหล่ะฉีดเข้าไปแล้วไม่รู้หรอกแท้หรือเทียมแต่ที่สำคัญต้องใจเย็นๆไม่งั้นจะทุกข์กว่าที่เปนทุกอย่างต้องมีทางออก
โดย: foxx    เวลา: 2011-8-20 01:14
การฉีดมีความเสี่ยงมากๆ ครับ
ต้องศึกษาข้อมูลดีๆ น่ะครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2