ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ฉีดคางมาค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: bubbib    เวลา: 2011-5-17 06:05
ชื่อกระทู้: ฉีดคางมาค่ะ
ไปฉีดคางที่ MD มาค่ะ ตอนนี้มันบวมมากเลย  อยากถามว่า ที่หมอบอกมันเป็นคอลลาเจน มันเป็นคอลลาเจนจริงๆหรือค่ะ  แล้วสลายไปเร็วมั้ย  ไปฉีดมา 3 พันค่ะ  หมอเข้ามาจับฉีดๆ แล้วก็ไปได้    งงเลยค่ะ นึกว่าจะมีคำอธิบายมากกว่านี้  มีใครเคยฉีดแล้วบ้างคะ   กลัวเป็นซิลิโคนเหลวมาก แต่คลินิคนี้ก็ดูน่าเชื่อถือนะคะ
โดย: pakavit_123    เวลา: 2011-5-17 06:24
MD มาบุญครอง ผมว่าน่าจะเป็นซิลิโคนนะครับ เห็นมีข่าวอยู่ช่วงหนึ่งนะถ้าจำไม่ผิดและถ้าเป็น คอลลาเจนน่าจะแพงกว่านี้นะครับ
โดย: bubbib    เวลา: 2011-5-17 06:30
MD เอสพลานาด ค่ะ ....หมอบอกว่าจะสลายไปใน 1 ปีค่ะ ตอนแรกอยากไปปรึกษาเฉยๆ หมอก็บอกฉีดเลยละกัน  ก็เลยฉีดค่ะ...T_T  
โดย: gluta2u    เวลา: 2011-10-19 14:56
มีพี่ที่รู้จักไปฉีดคางที่ MD มาเสียใจมากๆค่ะตอนนี้ยังไม่สลายเลยเป็นก้อนแข็งๆค่ะ เค้าบอกว่า นอนแล้วตื่นมาเป็นก้อนๆ จับปั้นๆก็เป็นคางเหมือนเดิม 55 หน้ากลัวอ่าค่ะ
โดย: stopiiz    เวลา: 2011-10-20 23:39
ถึงเปนสิลิโคนเหลว ถ้าร่างกายเราไม่ปฎิเสธ แล้วมันไม่มีเอฟเฟค ก้อย่าเครียดเลยครับ คางเติมมามันสวยกว่าตอนปกติอยุ่แล้ว จิงมั๊ยละคับ แต่คือว่าถ้ามีปันหาอย่าเช่น มันฟู หรือมีเอฟเฟค ต่างๆ ก้ค่อยว่ากันครับบ สบายใจเถอะครับ
โดย: taii1    เวลา: 2011-10-22 19:17
เสริมซิลิโคนดีกว่าค่ะ...ชัวร์ไม่ต้องกลัวว่าจะเป็นสารอะไรหรือย้อยหรือไหลเยิ้ม ควบคุมได้ดีกว่าน่ะเราว่า อิอิ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2