ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ตัดปีกหรือว่าเสริมไปเรยอะ [สั่งพิมพ์]

โดย: yoyi    เวลา: 2011-4-30 11:10
ชื่อกระทู้: ตัดปีกหรือว่าเสริมไปเรยอะ
เพื่อนๆ คือว่าเราอยากเราเรื่องเรามาแชร์ ไห้เพื่อนๆ ช่วยตัดสินไจหน่อยอะค่ะ ว่าเราจะตัดปีกจมูก ไว้ก่อน หรือว่าเสริมไปเรยดี เนื้อจมุกเราเยอะแร้วดั้งไม่มีเรย ไม่เปนรูปเปนร่าง เฮ้อ ๆ ชีวิต 55 แต่ไม่ได้ลงรูป นะ ยังไม่ได้ถ่ายเรยค่ะ
โดย: kurama    เวลา: 2011-4-30 12:12
เหอๆๆ ถ้าไงรบกวนลงรูปประกอบด้วย น่าจะมีคนมาตอบเยอะกว่านี้นะคับ แต่ในเบื้องต้นอยากให้เสริมดูก่อน ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องปีกมากนัก เพราะเวลาเราเสริมมันก็จะดึงปีกขึ้นเล็กน้อย ถ้าเราไม่พอใจก็ค่อยตัดปีกก็ได้คับ

โดย: dadadada    เวลา: 2011-4-30 15:45
ใช่แล้วค่ะเสริมก่อน  เพราะบนใบหน้า จมูกสำคัญสุดจากประสบการณ์ที่เราทำครั้งแรกทีเดียวสามอย่าง จมูกตัดปีก และคางสุดท้ายจมูกต้องแก้ คางต้องเอาออก ส่วนปีกก็ไม่เข้ากะรูปจมูก ตอนนี้แก้ครั้งที่สามอยู่จร้าาาาาาา
โดย: toonteenee    เวลา: 2011-5-10 09:54
เสริมก่อน นะค่ะ แล้วคอยดูว่า รุปทรงจมูกเราเป้นยังไง หลังจากเสริม เช่น บานไม๊ ไรงี้ แล้วค่อยตัดปีก หรือเสริมหยดนั้ค่ะ
โดย: yoyi    เวลา: 2011-5-13 17:58
ขอบคุนค่าา
โดย: พา    เวลา: 2011-6-2 12:27
เสริมก่อน 3เดือนจมูกเป็นสันโครงเห็นชัดเจนดูอีกทีว่าต้องตัดปีกออกไหม อาจด่วนตัดปีก พร้อมตอนเสริมนะ เดี่ยวจะเสียดายจมูกทรงเก่า
โดย: sunchai22    เวลา: 2011-6-2 12:48
เสริมก่อนก้อได้คับ ไม่พอใจอยากได้ทรงสวยกว่านี้ ค่อยตัดปีกอะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2