ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากได้จมูกแบบนี้ หมอไหนดีค๊ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: sarah3851    เวลา: 2011-2-9 07:22
ชื่อกระทู้: อยากได้จมูกแบบนี้ หมอไหนดีค๊ะ
[img][/img]

.mk l g ,..l.jpg (25.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

.mk l g ,..l.jpg

mnmnn.kj;.jpg (23.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

โดย: noopuk    เวลา: 2011-2-9 10:20
การที่เราคิดว่า เราอยากได้จมูกเหมือนคนโนนคนนี้นะคะ มันก้อเปนแค่ตัววช่วยให้เรามีความต้องการแค่ระดับหนึ่งเท่านั้น แต่ในความเปนจริงเราก้อฝืนธรรมชาตไม่ได้ เพราะการที่เราเสริมจมุก เราก้อดูตามฐานเดิมของเราค่ะ ถ้าจมูกเราสั้น แล้วใส่แท่งซิลิโคนหนายาวเกิน ผิวเราก้อไม่รับ สุดท้ายมันก้อเกิดปัญหามาภายหลังนะคะ แต่ถ้าฐานจมูกเราใกล้เคียงกับรูปที่เราเอามาให้หมอ มันก้อน่าจะใกล้เคียง แต่คงไม่เหมือนไปหมด ร้อยเปอร์เซ็นหรอกค่ะ :)
โดย: chinjang1977    เวลา: 2011-2-9 12:49
จมูกแบบในแบบมันจะแหลมไปรึเป่าคะ ถ้าเนื้อจมูกเราน้อยเสริมแบบนั้น อยู่ได้ไม่กี่ปีก็ต้องมาแก้เพราะซิลิโคนทะลุนะคะ  แต่ถ้าเราใช้กระดูกอ่อนหลังใบหูมาเสริมปลายก็น่าจะพุ่งๆเหมือนในแบบนะคะ ลองดูนะคะ ไปปรึกษาหลายๆหมอหรือลองไปหาดูรีวิวเพื่อนๆในนี้หลายๆหมอดูนะคะ สู้ๆก้าบบบบบบ พี่แนตเอาใจช่วย
โดย: sarah3851    เวลา: 2011-2-9 22:05
  ฮือ ฮือ  

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2