ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ถามคนที่เสริมจมูกกับหมอเฉลิมและคนที่เสริมจมูกแบบซิลิโคนมีขาหน่อยครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: setthachai    เวลา: 2011-1-4 19:13
ชื่อกระทู้: ถามคนที่เสริมจมูกกับหมอเฉลิมและคนที่เสริมจมูกแบบซิลิโคนมีขาหน่อยครับ
คือไปแก้จมูกกับหมอเฉลิมวันนี้เป็นวันที่6 ก่อนหน้านั้นทำที่รักษ์รามซึ่งเป็นซิลิโคนแบบไม่มีขา

พอมาแก้กับหมอเฉลิม ก็สวยถูกใจดี หลังจากที่พยายามไม่ยิ้มหรือขำมาหลายวัน

วันนี้บังเอิญดูหนังตลกแล้วขำมาก ปรากฎว่ารู้สึกว่าขาของซิลิโคนตรงฐานจมูกมันขยับ

พอหุบยิ้มมันก็กลับเข้าที่เดิมแบบดังกึกๆเลยน่ะ เลยกลัวๆ สงสัยว่ามันยังไม่เข้าที่รึเปล่า

หรือโดยปกติมันเป็นแบบนี้อยู่แล้ว หรือว่าหมอใส่ขายาวไป วานผู้รู้ตอบทีนะครับ
โดย: coollin    เวลา: 2011-1-5 00:29
ไม่ต้องกังวลคะเป็นแบบนี้แหละคะมันขยับได้ไม่ต้องห่วงเราก็เป็นไม่มีไรหรอกคะ
โดย: pumpui    เวลา: 2011-1-5 07:15
คงเป็นความรู้สึกที่ยังไม่ชินมากก่านะ
โดย: setthachai    เวลา: 2011-1-5 09:14
หมายความว่านานๆไปมันจะไม่ขยับหรอครับ หรือมันขยับไปตลอด
โดย: HongRim    เวลา: 2011-1-6 19:31
ช่วงแรกๆ อย่าพยายาม ขำหรือยิ้มดีกว่านะครับ ช่วงนี้มันยังไม่เข้าที่ มันอาจจะตึงๆและทำให้รู้สึกกังวลครับ
โดย: hisogirlly    เวลา: 2011-1-7 23:14
อ่านแล้วอยากรู้เหมือนกันค่ะว่ามันยังไม่ชินงั้นก็หมายความว่ามันจะเป็นงี้ไปตลอดเหรอคะ
หรือว่าอีกหน่อยมันจะไม่ขยับแล้ว???
โดย: kimbomz    เวลา: 2011-1-7 23:58
เอาหละหวา
แบบมีขาดีไหมเนี่ย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2