ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากแก้จมูกไบโออ่ะค่ะ แก้กับไคดีระหว่างหมอกมลทาวอินทาว กับหมอเฉลิม [สั่งพิมพ์]

โดย: nookkanick    เวลา: 2010-11-18 12:06
ชื่อกระทู้: อยากแก้จมูกไบโออ่ะค่ะ แก้กับไคดีระหว่างหมอกมลทาวอินทาว กับหมอเฉลิม
แล้วอยากเสริมใหม่กับตัดปีกด้วย ไคมีประสบการณ์บ้าง รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
กลุ้มใจมากค่ะ อยากเอาออกเปลี่ยนเป็นซิลิโคนแทน
โดย: Moandj    เวลา: 2012-9-21 14:24
ไม่รู้จขกทแก้ยังแต่พึงอ่านเจอ เราเคยแก้กับหมอเฉลิมมาแล้วค่ะ แก้ได้5 6 เดือนก็เริมใหญ่ไปปรึกษาคุณหมอหมอก็บอกให้ฉีดละลายพังพื่นคะตอนนี้4ปีแล้วที่แก้จมูกใหญ่มากเครียดมาก อ่านเจอ2หมอทีดูเหมือนจะเก่งเรื่องแก้ชิลิโคนเหลว หมออรรถพันธ์ กับหมอสุชาติค่ะ ลองศึกษาดูนะค่ะ
โดย: poploidz1994    เวลา: 2012-10-7 04:31
เริ่มกลัวแล้วสิค่ะ ตอนแรกเราก็ฉีดฟิวเลอร์มาค่ะ แล้วผ่านไปไม่กี่เดือนมันยุบค้่ะแต่ยังเหลือๆอยู่   ก็เลยตัดสินใจไปเสริมเป็นซิลิโคค่ะ   ตอนนี้ยังบวมๆอยู่เลย เลยกังวลว่าถ้าหายบวมแล้วมันจะใหญ่หรือป่าว ภาวนาขออย่าให้เป็นอย่างนั้นเลย
แต่ถ้าหายบวมยังไงจะมาบอกอีกนะค่ะ
โดย: pararaewpraew    เวลา: 2012-10-26 17:55
เป็นกำลังใจให้นะคะ
โดย: inline    เวลา: 2013-11-8 14:52
ถ้าขูดเก่งแนะนำคุณหมออรรถพันธ์ค่ะ ยิ่งถ้าเป็นฟิลเลอร์แบบซิลิโคนเหลวไม่ขูดแล้วเสริมทับนะ ออกมาจะใหญ่ไม่สวยค่ะ
โดย: nookkanick    เวลา: 2015-4-17 10:48
ไปแก้มาแล้วค่ะเพื่อนๆ เด๋วเร็วๆนี้จะทำรีวิวให้ดูนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2