ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รีวิวหน้าอก 325 cc. หลังจากไปเสริมกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic สวยเลิศมากค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: ่jindaaaa    เวลา: 2024-3-3 20:52
ชื่อกระทู้: รีวิวหน้าอก 325 cc. หลังจากไปเสริมกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic สวยเลิศมากค่ะ
เมื่อมีแต่คนถามว่าเราไปทำหน้าอกที่ไหนมา เสริมหน้าอกที่ The SiB ค่ะ ทำแล้วสวยเลิศจริงๆ ทำกับคุณหมอดารินทร์ The SiB ค่ะ ทำไมเราถึงเลือกที่นี่ เเพราะเราดูรีวิวมา ทุกคนหลังทำคือสวยหมดค่ะ ไม่มีใครทำแล้วไม่สวยเลย  ทำแล้วรู้สึกดีเลยอยากมาแชร์ประสบการ์ณครั้งนี้ เผื่อจะมีโปรโยชน์กับคนที่สนใจค่ะ

หลังจากทำมามีแต่ความสุข แต่ตัวก็สวย เหมือนได้ชีวิตใหม่ ลังจากเสริมหน้าอกมาก็แต่งตัวเก่ง Fชุดเก่งมากกว่าเดิมเลย ซึ่งเมื่อก่อนก็จะไม่ซื้อเยอะขนาดนี้ ก็ตอนนี้มีหน้าอกใหญ่แล้วนี่เนอะใส่ไปเถอะเดียวไม่มีใครรู้ว่าเราหน้าอกใหญ่55555  เมื่อก่อนตอนไม่มีหน้าอกคือตัวเองใส่เสื้อผ้าแบบปิดหน้าอกตลอดไม่กล้าโชว์เพราะมไม่มีนม แต่พอได้ทำแล้วจะเก็บไว้ดูคนเดียวเราก็ถ่ายรูปตลอดๆ พอลงโซเซียว ก็มีแต่คนเข้ามาถามว่าสวยขึ้น แต่ตัวเก่งขึ้น เราไม่ปิดบังเลยค่ะ ทำแล้วสวยอยากบอกต่อทุกคน  เลยว่าไปเสริมหน้าอกมา แล้วบอกเลยว่าไปเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic

รุปหลังไปเสริมหน้าอกมา 3 เดือนแล้วค่ะ

ถ้าถามว่าทำไมเราถึงเลือกที่ The SiB เหตุผลก็คือคุณหมอมีชื่อเสียงมากๆ อยู่แล้วเพราะคนดังหลายๆ คนก็ไปทำ แล้วพอไปถึงคลินิกคือสถานที่คือสวยงามมากๆ ค่ะ คลินิกเหมือนโรงยาบาลเลย ดูสวยมากเราไปเสริมที่สาขาทองหล่อ ตอนแรกที่เข้าไปปรึกษานึกว่าจะราคาสูง แต่พอประเมินแล้วราคาก็ไม่แพงด้วยนะค่ะ พอเราได้ไปทำมาอยากแชร์กับคุณหมอว่าเสริมหน้าอกไม่เจ็บอย่างที่เราคิดเลยค่ะ คุณหมอผ่าตัดแผลเล็กมากๆ  บางคนกลัวว่าทำแล้วจะเจ็บ ทำแล้วอันตราย เอาจริงๆ เราผ่านมาแล้วประสบการณ์ตรงเลย ทำมาแล้วมีประสบการณ์อันไหนดีเราต้องบอกต่อค่ะ

ทุกวันนี้มีความสุขมากๆ ไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อน รู้สึกว่าตัวเองเป็นคนใหม่เลยค่ะ ใครสนใจก็โทรติดต่อที่เบอร์ 088-2226880

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2