ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: แก้คางสั้นที่ตอบโจทย์ #เลอโชเม่ [สั่งพิมพ์]

โดย: Kawao.    เวลา: 2021-12-9 15:28
ชื่อกระทู้: แก้คางสั้นที่ตอบโจทย์ #เลอโชเม่
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาวดั่งโด่ง ปัทนะค่ะ วันนี้ปัทจะมารีวิวเคสแก้คางนะค่ะเพื่อเพื่อนๆค่ะไหนหาที่แก้อยู่ค่ะ เผื่อเป็นอีกทางเลือกค่ะ (คางปีทที่แก้คือเสริมมาแล้วคางยังตัดอยู่ค่ะ) ปัทหาที่แก้ตามเพจกับเฟสบุ๊คค่ะก็มาเจอเลอโชเม่คลินิก ปัทก็เลยทักไปสอบถามข้อมูลค่ะ  ทักเข้าไปถามกับทางเพจ ของคลินิกค่ะแอดมินสอบถามรายล่ะเอียดเบื้องต้น และให้พี่เลขาติดต่อกลับ พี่เลขาแนะนำเบื้องต้นว่าต้องทำแบบไหนทำอะไรบ้าง
เสร็จแล้วก็นัดเข้ามาทำเลยค่ะก่อนทำคุณหมอก็จะามเราว่าชอบแบบไหนอยากแก้เพราะอะไรค่ะ แล้วคุณหมอก็แนะนำว่าต้องทำแบบไหนแล้วก็เอาซิลิโคนให้เราดูด้วยค่ะ ว่าของเราใช้แบบไหน  ปัทแก้คางกับคุณหมอปังปอนด์นะค่ะ
โดย: Kawao.    เวลา: 2021-12-9 15:28

คุณหมอมือเบามากค่ะไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยค่ะตอนฉีดยาชา

#หลังทำเสร็จปลื้มมากค่ะด้านข้างก็สวยขึ้นตอนนี้สวยทุกมุนเลยค่ะ

มาดูกันเลยดีค่ะว่าสวยงามขนาดไหน

รูปนี้ก่อนแก้คางหลังทำค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2