ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ไอซ์มารีวิวหลังแก้จมูกกับคุณหมอโอ๋ AsayaClinic ไปค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Icezanaluk1993    เวลา: 2018-8-3 15:22
ชื่อกระทู้: ไอซ์มารีวิวหลังแก้จมูกกับคุณหมอโอ๋ AsayaClinic ไปค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Icezanaluk1993 เมื่อ 2018-8-3 16:23

สวัสดีค่ะ วันนี้ ไอซ์ จะมา Review ก่อนแก้และหลังแก้จมูกกับคุณหมอโอ๋ ที่ AsayaClinic ให้ดูนะค่ะ

โดยส่วนตัวแล้วไอซ์เคยเสริมจมูกกับที่อื่นมาค่ะ แล้วแถมยังมีปัญหาเรื่องปลายบางจะทะลุด้วยค่ะ
ได้ถอดพักจมูกมาสองปี ปลายจมูกบุ๋มเล็กน้อย ตอนนั้นไอซ์เคลียดมากค่ะบอกเลยไอซ์ก็ได้เริ่มหาข้อมูลอยู่สักพักได้เจอ
จนมาเจอAsayaClinic นี่และค่ะ ไอซ์เลยนัดปรึกษากับพี่ๆแอดมินที่คลินิกก่อน ประทับใจมากค่ะ ทุกคนให้คำแนะนำได้ดีมาก
พอเจอคุณหมอโอ๋ยิ่งตัดสินใจง่ายมากขึ้นเลยค่ะว่าต้องเป็นที่นี่ ข่าวดีคือ คุณหมอรับประกันฟรี 2 ปีด้วยนะค่า

เรามาดูรูปก่อนแก้กันนะคะ
]
มารอดูหลังทำเสร็จกันค่ะตอนแรกก็ตื่นเต้นนิดหน่อยแต่พอเสร็จแล้วชิวมากค่ะ

รูปนี้ต้องบอกเลยมาตรวจครบ 1 เดือนเจอตากล้องของงคลินิกเลยได้รูปสวยยกลับบ้านด้วยยค่า^^

ใครที่กำลังมองหาที่ แก้ หรือ เสริม ใหม่ไอซ์เชียร์ AsayaClinic เลยค่า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2