ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ไม่ผิดหวังจริงๆ สุพจน์คลินิก จันทบุรี เสริมจมูกถูกใจพี่มากกกกก [สั่งพิมพ์]

โดย: Sky_ka    เวลา: 2017-8-24 12:20
ชื่อกระทู้: ไม่ผิดหวังจริงๆ สุพจน์คลินิก จันทบุรี เสริมจมูกถูกใจพี่มากกกกก
        สวัสดีค่ะ ชาวดั้งโด่งทุกคน ชื่อ สกาย นะคะ วันนี้สกายจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกให้เพื่อนๆ ที่กำลังมองหาสถานที่เสริมจมูกอยู่ แนะนำเลยค่ะ สุพจน์คลินิก จันทบุรี  คือ ดีมาก พูดเลยยยยยยยย คุณหมอใจดี พี่ๆพนักงานเป็นกันเองมากค่ะ ให้คำแนะนำดีมาก ทีแรกคิดว่าจะเข้าไปปรึกษาเฉยๆ แต่พอได้คุยแล้ว รู้เลยว่าที่ สุพจน์คลินิก จันทบุรี เค้าใส่ใจทุกรายละเอียดของลูกค้าจริงๆ สกายตัดสินใจจองวันทำจมูกเลยค่ะ นี่คือรูปก่อนเสริมจมูกนะคะ

พอถึงวันนัด ตื่นเต้นมากค่ะ เตรียมตัวขึ้นห้องผ่าตัด คุณหมอฉีดยาชา มือเบามากกกกกกกกกกกกก ดูรูปหลังเสริมจมูกเสร็จใหม่ๆเลยค่ะ จะเห็นว่าแทบไม่บวม ไม่ช้ำเลย

ผ่านมา 2 อาทิตย์ ความบวม ความช้ำ น้อยมาก พี่ๆที่คลินิกคอยสอบถามและให้คำแนะนำอยู่เรื่อยๆ ผลออกมาเลยดีแบบนี้ แทบจะยุบบวมเป็นปกติแล้วอ่ะ เลิศมาก

ตอนนี้ ครบ 1 เดือนแล้วคร้า ปลื้มใจมาก ถูกใจสุดๆ  มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น  ขอบคุณ สุพจน์คลินิก ที่ทำให้สกายมีความมั่นใจมากขึ้นเยอะเลยค่ะ เดี๋ยวจะมาอัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะคะ

โดย: Khun_Ae    เวลา: 2018-1-10 11:34
สวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย พี่ก็ทำกับคุณหมอสุพจน์ หมอใจดี มือเบามากๆ
โดย: Nong_Nooka    เวลา: 2018-2-1 14:22
จมูกปังมากค่ะ สวยๆๆๆๆ เริ่มอยากทำบ้างแล้ว 55555

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2