ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: มีความสวย ปลื้มมากค่า ดั้งใหม่ จมูกสวยแบบใสๆสไตร์ธราธร เมดิคอล คลินิก [สั่งพิมพ์]

โดย: ฟิลล์    เวลา: 2017-5-20 17:31
ชื่อกระทู้: มีความสวย ปลื้มมากค่า ดั้งใหม่ จมูกสวยแบบใสๆสไตร์ธราธร เมดิคอล คลินิก
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกคนวันนี้มีจมูกใหม่มาให้ชม ปลื้มมาก ขอบอก อะดูวๆๆๆๆ

เป็นไงค่ะ สวยเนาะ ชอบตัวเองจัง เราตัดสินใจทำจมูกที่ธราธร เมดิคอล คลินิกค่ะ      

เราเป็นคนดั้งแหมบมากคะ   ไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองเลย มาทำจมูกที่นี่เพราะเพื่อนแนะนำมาคะ

และเราก็ศึกษาคลินิกนี้นานพอสมควร ดูรีวิวต่างๆ ถึงเวลาล่ะ มัดจำจองคิวเลยค่า ไปถึงบรรยากาศภายในคลินิกดูสะอาด

ห้องผ่าตัดได้มาตรฐาน ปลอดภัย มั่นใจได้ค่ะที่สำคัญฝีมือคุณหมอเยี่ยมมากค่ะราคาเบาๆสบายมาก  

คุณหมอที่ทำเป็นอาจารย์แพทย์ศัลยกรรมเฉพาะทางค่ะ แนะนำเราดีมากค่ะ หมอพูดให้ฟังทุกอย่างที่เราอยากรู้

ตอนทำก็ไม่นานเท่าไหร่นะ เจ็บนิดหน่อยตอนฉีดยาชาค่ะ

พอทำเสร็จก็ตึงหน่อยๆ อ่ะดูวๆๆรูปหลังทำ ไม่บวมไม่ช้ำเลยค่า

ใครที่กำลังตัดสินใจอยู่เป็นกำลังใจให้นะค่ะ เราผ่านจุดนั้นมาแล้ว555++   

หลังจากนี้ชีวิตคงเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น เพราะเรามั่นใจกับใบหน้ามากขึ้นค่ะ

ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอ่านนะค่ะ หากมีอะไรผิดพลาดอภัยด้วยค่ะ

ขอบคุณ คุณหมอและทางทีมธราธร เมดิคอล คลินิกด้วยคะ รักมากๆ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2