ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ปังสุดๆค่ะ เสริมจมูกที่สุพจน์คลินิก จันทบุรี [สั่งพิมพ์]

โดย: bsirikun    เวลา: 2017-3-5 12:09
ชื่อกระทู้: ปังสุดๆค่ะ เสริมจมูกที่สุพจน์คลินิก จันทบุรี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bsirikun เมื่อ 2017-3-5 12:09

หลังจากที่เข้ามาดูรีวิวของเพื่อนๆ ในดั่งโด่งมาหลายคน วันนี้บีได้มีโอกาสทำจมูกครั้งแรกในชีวิต บอกตรงๆ ว่ายัง 2 จิต 2 ใจ กับการเสริมจมูกครั้งนี้ แต่ความอยากสวยมันทำให้บีตัดสินใจที่จะทำค่ะ มีพี่ที่สนิทกันแนะนำให้บีเข้าไปปรึกษาคุณหมอสุพจน์ ที่สุพจน์คลินิก จันทบุรี เพราะพี่เค้ามาแล้วดูสวยมาก บีได้โทรศัพท์ไปสอบถามข้อมูล พี่ๆพนักงานให้คำแนะนำดีมากค่ะ จึงนัดวัดเข้าไปปรึกษา  คุณหมอถามว่าอยากได้ทรงแบบไหน บีบอกคุณหมอว่า ขอทรงที่เหมาะกับหน้า  ดูโด่งๆ พุ่งๆ หน่อย คุณหมอสุพจน์ก็แนะนำทรงจมูกให้ แต่คุณหมอก็บอกว่า ถึงหมอจะเลือกทรงมาแล้ว คุณหมอจะต้องเหลาซิลิโคนให้เข้ากับใบหน้าบีมากที่สุด (อ่อ! และอีกอย่างซิลิโคนที่ใช้เป็นซิลิโคนนิ่ม จากอเมริกานะคะ) คุณหมอสุพจน์ให้รายละเอียดดีมาก คำนึงถึงความปลอดภัยสุดๆ (กลัวทำจมูกทะลุ) ค่อยเบาใจหน่อย พี่ๆพนักงานทุกคนน่ารักมาก เป็นกันเอง

อันนี้ป็นรูปก่อนทำนะคะ

หลังจากนั้นบีก็นัดวันเข้าไปเสริมจมูก บอกตรงๆว่ากลัวมาก แต่ทั้งคุณหมอสุพจน์และพี่ๆพนักงานช่วยกันพูดให้บีผ่อนคลาย สบายใจก่อนเข้าไปทำ หลังจากทำเสร็จไม่เจ็บเลยค่ะไม่ช้ำ ไม่บวม เริ่ดสุดๆ มาดูรูปหลังทำไป 1 สัปดาห์ กันเลยจ้า

หลังทำมา 2 สัปดาห์ เริ่มสวยขึ้นละอิอิ

หลังทำมา 1เดือน เริ่มเข้าที่ บวมลดลงเกือบปกติ มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น แอบเขิลนะเนี่ย

ล่าสุดหลังทำมา 3 เดือน

พอใจมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังเลย บีขอแนะนำสุพจน์คลินิกเลยค่ะ สำหรับใครที่กำลังตัดสินใจทำจมูกอยู่ตอนนี้ โดยเฉพาะเพื่อนๆที่อยู่จันทบุรีหรือจังหวัดข้างเคียง ปังมาก พูดเลย.............
โดย: Pooklookna    เวลา: 2017-5-3 16:12
สวยมากเลยค่ะ ดูดีเลย สวยๆๆๆๆๆ
โดย: paphatsanan.bm    เวลา: 2017-5-4 11:29
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
โดย: Nat.natchada    เวลา: 2017-5-9 11:44
สวยมากๆเลยค่ะ
โดย: hipemai    เวลา: 2017-5-17 11:57
สวยๆๆๆๆๆๆ
โดย: eyely055    เวลา: 2017-5-22 13:41
สวยๆๆค่ะ คุณหมอสุพจน์เค้าเก่งจริงค่ะ ทำแต่ละคนออกมา ดูสวยทุกคนเลย
โดย: bsirikun    เวลา: 2017-6-5 18:34
ถ้าเพื่อนๆสนใจ ลองเข้าไปชมในเฟสบุ๊ค หรือในเพจของคลินิกได้เลยนะคะ

www.facebook.com/suphotclinic/

www.suphot-clinic.com/index.php
โดย: cherry777    เวลา: 2017-6-10 11:37
สวยเลยค่ะ
โดย: cherry777    เวลา: 2017-6-21 12:23
สวยมากเลยค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2