ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: หน้าอกหย่อนคล้อย ทำหน้าอกที่ไหนดีคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: niang    เวลา: 2016-12-19 16:26
ชื่อกระทู้: หน้าอกหย่อนคล้อย ทำหน้าอกที่ไหนดีคะ
           หน้าอกหย่อนคล้อย เนื่องจากให้นมน้องมานานค่ะ  อยากทราบว่าคุณหมอท่านไหนที่ชำนาญเรื่่องการทำหน้าอก ที่หย่อนคล้อยบ้างคะ ไม่ได้ยานมาก แต่เนื้อเนินอกแฟบหายหมดแล้วค่ะ  อยากขอข้อมูลและราคาด้วยค่า
โดย: amada    เวลา: 2017-4-30 21:59
ลองไปปรึกษาหมอคณิตดูค่ะ คลินิกหมออยู่ตรงเจ้เล้ง ของสนามบินดอนเมืองค่ะ และที่สำคัญเป็นอาจารย์แพทย์ด้วยนะค่ะ เราก็ทำกับ หมอคณิต ค่ะ สวยถูกใจมากค่ะ อกชิด แผลเล็กค่ะ
โดย: gasjing    เวลา: 2017-5-5 14:46
แนะนำอีกที่ค่ะหมอโอภาส แถวประชานิเวศน์1 ลองไปปรึกษาหมอดูก่อนนะค่ะ ไม่มีค่าใช่จ่ายค่ะ  มีปัญหาตรงไหนลองปรึกษาดูนะค่ะ
โดย: อองฟองa    เวลา: 2017-5-16 19:55
แนะนำเลอแบ็งค็อคค่ะ ลองหารีวิวดูค่ะ

โดย: destgnka    เวลา: 2017-6-30 21:39
นมยาวเพราะเหตุผลเดียวกันเลย เลยต้องมาเสริมหน้าอก และทำยกกระชับ เราทำมาเป็นปีละค่ะกับ หมอคณิต Maxi  ตรงเจ้เล้งข้างสนามบินดอนเมือง หมอเก่งมาก ทำออกมาแล้วถูกใจเรา ถุกใจสามี ใส่เสื้อผ้าก็สวย แล้วที่สำคัญหมอเป็นศัลยแพทย์ตัวจิงที่สามารถตรวจสอบได้ ส่วนตัวมาขอดูแผลเป็นได้นะค่ะ...หมอคณิต เก่งจิง และจิงใจ เลยบอกต่อค่ะ หมอคณิต Maxi

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2