ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากสวย ชิว ชิว ชั้นตาไม่หลบใน เส้นคมชัดๆสไตร์ฝรั่ง หมอคมเมโกะ ค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: kampum33    เวลา: 2016-12-14 17:25
ชื่อกระทู้: อยากสวย ชิว ชิว ชั้นตาไม่หลบใน เส้นคมชัดๆสไตร์ฝรั่ง หมอคมเมโกะ ค่ะ
อยากสวย ชิว ชิว ชั้นตาไม่หลบใน เส้นคมชัดๆสไตร์ฝรั่ง หมอคมเมโกะ ค่ะ

แก้มบุ๋ม เองจ้า

สวัสดีค่ะ เรา แก้มบุ๋ม นะคะคือเรา อยากทำตาสองชั้น เพราะเป็นคนมีชั้นตาหลบในไม่เท่ากัน ตาดูดุๆแก่ๆ เวลาจะแต่งหน้าต้องคอยติดสติ๊กเกอร์ มันเสียเวลาและน่าเบื่อมาก เลยคิดอยากทำตาสองชั้น ศึกษาข้อมูลอยู่หลายปี เพราะไม่เคยทำศัลยกรรมใดๆเลยในชีวิต หาข้อมูลคนเดียว ดูรีวิวตามคลินิคต่างๆ เอาที่ปลอดภัยและสวยที่สุด แล้วมาเจอที่เมโกะคลินิค ตามเว็ป ตามเฟสและเพื่อน ๆ หลายคนก็ทำที่นี้เหมือนกันค่ะ คลินิคนี้มีชื่อเสียงอยู่แล้ว และน่าเชื่อถือฝีมือคุณหมอบวกกับประสบการณ์ค่ะ เลยตัดสินใจทำที่นี่ เลือกทำกับคุณหมออธิคม ราคาที่ทำ 35000 ค่ะ ครั้งแรกที่เข้ารับบริการและปรึกษาที่นี่ คือเราชอบอะค่ะและรู้สึกประทับใจกับพนักงานและสถานที่จริงๆ

วันแรกผ่าตัดรู้สึกตื่นเต้น กลัวเจ็บมากๆ ก่อนทำก็ทำใจ ทำตัวให้สบายๆมียาผ่อนคลายให้ทาน รู้สึกง่วงนิดๆแต่ไม่หลับนะ คุณหมอดูตาแล้วก็วัดๆตาเรา ถามว่าเราอยากได้แบบไหน ? เราบอกไปว่า อยากได้เส้นคมชัดๆสไตร์ฝรั่งหน่อยค่ะ ^^ คุณหมอก็ลงมือผ่าตัดทันที ฉีดยาชาเลย ตอนฉีดเจ็บนิดๆนะ แต่มันชาไวมากเลยค่ะ

ผู้ช่วยคอยวัดความดันให้เราอยู่ตลอด คือทางคลินิกใส่ใจความปลอดภัยของเรามาก ถามเราตลอดเจ็บไหม เราบอกไม่เจ็บ ไหวอยู่ค่ะ^^ ตอนผ่าตัดไม่เจ็บเลย คุณหมอมือเบาจริงๆนะ ทำเสร็จก็ประคบเย็นทันที แล้วกลับบ้านได้ปกติ ไม่รู้สึกเจ็บแล้ว แค่มันตึงๆปวดนิดๆเฉยๆ มียาทาน กินยาจนหมดและคุณหมอให้หมั่นประคบเย็นบ่อยๆ ก็ลดบวมค่ะ แผลแห้งไวมาก แผลเนียนสวยจริงไรจริงค่ะ ไม่เหมือนในรีวิวที่คนอื่นลงเลยค่ะ

ตอนนี้มีชั้นตาที่คมสวยหวานทันที แต่งตาง่ายขึ้นและมั่นใจมาก เพื่อนๆทักว่าหน้าเปลี่ยนๆดูหวานขึ้นจริงๆ (แอบปลื้ม) ประทับใจไม่เคยลืม ต้องที่นี่เท่านั้นค่ะ
เมโกะคลินิค ^^ สวย เริ่ด ชิว ชิว

โดย: loukplaa    เวลา: 2017-1-16 17:48
ราคาเท่าไรคะ
โดย: kampum33    เวลา: 2017-2-16 15:56
loukplaa ตอบกลับเมื่อ 2017-1-16 17:48
ราคาเท่าไรคะ

45000บาทค่ะ
โดย: whaniscrazylady    เวลา: 2017-3-6 13:50
รูปที่รีวิวกี่เดือนแล้วคะ สวยจัง พอดีทำกับคุณหมอคมได้ สองอาทิตย์ตายังบวมอยู่เลยค่ะ
โดย: midtrme    เวลา: 2017-3-6 23:22
ปังมาก

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2