ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สอบถามทำจมูกที่เมดเมติกบายเมโกะ [สั่งพิมพ์]

โดย: puipui1324    เวลา: 2016-9-28 16:25
ชื่อกระทู้: สอบถามทำจมูกที่เมดเมติกบายเมโกะ
กำลังหาข้อมูลทำจมูกที่เมดเมติกว่าจะทำกับหมอท่านไหนดี ที่ไม่มีเคสหลุดบ้าง อยากทำแบบโด่ง พุ่ง สวยๆค่ะ ดูที่เมดเมติกไว้ หมอเบญ หมอกมลวรรณ หมอธารา ไม่ทราบว่าท่านไหนที่ทำทรงที่ว่าได้ หาข้อมูลจนมึนไปหมดรบกวนกูรูมาแนะนำเยอะๆนะคะ
โดย: pinky_kk    เวลา: 2016-9-28 16:36
มีคนบอกมาหลายคนว่าหมอที่นี่หลายคนทำสวยนะคะ ลองดูหมอชัชวาลกันหมออานน ดูนะคะ  ส่วนเราสนใจหมอศุภศิษฏ์ค่ะ เพราะเราทำแบบเปิดจากคลินิคชื่อดังมาก่อนไม่สวยเบี้ยว รูจมูกไม่เท่ากันอย่างแรง ทีเมโกะมีหมอศุ คนเดียวที่แก้เปิดได้

ลองเข้ามาดูลิ้งนี้นะ
http://www.dungdong.com/home.php ... do=blog&id=2299
โดย: piyatidahh01    เวลา: 2016-9-28 20:05
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piyatidahh01 เมื่อ 2016-9-29 09:26

เสริมจมูกที่เมดเมติก กับคุณหมอธาราค่ะ
คือจมูกเดิมของเราตรงปลายจมูกมันใหญ่มากงะ เวลาแต่งหน้าจัดเต็มแต่ละที =.=*
เพื่อนชอบทักว่าหน้าเหมือนกระเทย ซึ่งแบบทำให้เสียความมั่นใจมากกก                              

(ก่อนทำนี่ลิสรายชื่อหมอเป็นสิบๆคน) คุยปรึกษาทุกคน
แต่คนละก็ให้คำแนะนำแตกต่างกันไป จนเจอคุณหมอธาราที่เมดเมติก
คุณหมอให้คำแนะนำว่า ถ้าปลายพุ่งหน่อย ก็จะทำให้หน้าคมขึ้น                                                                                                                                                                                                                                                   
พอทำออกออกมาแล้ว ก็ไม่ผิดหวังเลยค่ะจมูกทรงสวย มากก สโลปสันสวย เป็นธรรมชาติสุดๆๆๆ                                                                                                                                                                                                                                                                                

โดย: pinky_kk    เวลา: 2016-9-28 23:10
งานดีอ่ะ
โดย: praewp1994    เวลา: 2016-9-29 10:10
เพิ่งไปเสริมจมูกกับหมอกมลวรรณ มาค่ะ
เราไม่เคยทำศัลยกรรมอะไรมาเลย
นี่ถือเป็นการทำครั้งแรก ตื่นเต้นมากเลยค่ะ

ก่อนทำคือเป็นคนเนื้อจมูก น้อยค่ะ
คุณหมอบอกว่า เลยทำโด่งมากไม่ได้ เพราะจะเสี่ยงทะลุ
ก็เลยให้หมอออกแบบให้ ตามความเหมาะสมค่ะ
หลังทำเสร็จ

ตอนนี้น่าจะครบ2เดือนแล้ว
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ เป็นธรรมชาติเข้ากับหน้า
7วันก็แต่งหน้าได้แล้ว

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2