ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: คืนความมั่นใจ UP Size ดูมๆ 300 CC ที่ Dreamclinic [สั่งพิมพ์]

โดย: lukkeawtip    เวลา: 2016-9-8 16:32
ชื่อกระทู้: คืนความมั่นใจ UP Size ดูมๆ 300 CC ที่ Dreamclinic
สวัสดีจ้า  วันนี้จะมารีวิวเรื่อง เสริมหน้าอก  เรามีความคิดที่อยากทำหน้าอกจริงจัง ประเด็นหลักเลยนะเพราะ
อยากเพิ่มความมั่นใจ ในการแต่งตัว เวลาใส่เสื้อผ้าเซกซี่ แต่ไม่ค่อยเซกซี่เท่าไร  รู้สึกเซ็ง และไม่มั่นใจมากๆเลย

พอเริ่มเห็นหลายๆคน ทำหน้าอกมาแล้วดูมั่นใจขึ้น สวยขึ้น เราก็เริ่มหาคลินิกที่มีความไว้วางใจในการทำ  เลือกอยู่นานกว่าจะตัดสินใจทำ  เลยเลือกดรีมคลินิก เดินทางก็ง่าย ติดใต้ดินรัชดาเลย  แต่ที่ทำให้ตัดสินใจเด็ดขาด คือ
ตอนเข้าปรึกษา เห็นถึงความละเอียดใจเย็น และการแนะนำที่อบอุ่นของพนักงานและ คุณหมอ  ทำให้รุ้สึกอุ่นใจขึ้น
วันนั้นเราก็ตรวจเลือดและนัดวันทำเลย วันถัดมาพนักงานก็โทรแจ้งผลเลือดว่า ปกติทำได้ ดีใจสุดๆ  ^^

ถามว่าก่อนทำกังวลมั้ย ตอบเลยว่า  กลัวเจ็บมากค่ะ เพราะได้ยินคนพูดมาเยอะ  จะปวดจะนุ่นนี่นั่น  กลัวมากกก
พอตอนทำเสร็จเจ็บและหนักอกมาก แต่ไม่เจ็บเท่าที่คิดนะ ตกใจมากที่รู้สึกแค่หนักๆ วันต่อจากวันทำหน้าอกก็ไปกินข้าวนอกบ้านได้เลย ประทับใจตรงนี้มากค่ะ    ฟื้นตัวไวมาก เจ้าหน้าที่ดูแลในห้องผ่าตัดและหลังผ่าตัดอบอุ่นมาก และหลัง 3วันหมอนัด ไปพบเห็นแผลไม่น่ากลัวเรียบกริบเลย  ตอนนี้ทำมา 20 วันแล้ว  มีความสุขกับหน้าอกใหม่ค่ะ^^

รอยแผลใต้ราวนม 20 วัน เนียนสวยมากค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2