ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ตัดโหนกแก้มหมอเทพ ประตูน้ำ [สั่งพิมพ์]

โดย: khun-ning    เวลา: 2016-8-31 15:58
ชื่อกระทู้: ตัดโหนกแก้มหมอเทพ ประตูน้ำ
สนใจจะตัดโหนกและกราม หาข้อมูลของแต่ละหมอค่ะ ที่ดูๆไว้มีหมอจุฑา หมอปัญญา หมอเทพ
ราคาหมอจุฑาทำสองอย่างตัดโหนก+กราม 160000 / หมอปัญญา 120000 / หมอเทพ 80000 คือราคาต่างกัน 40000 ก็ถือว่าเยอะอยู่ค่ะ หมอจุฑาผ่าข้างใน ส่วนหมอปัญญาและหมอเทพ ข้างนอก เราเคยดูรีวิวคนตัดกรามหมอเทพก็ตัดออกเยอะ แต่โหนกยังไม่เห็นคนมารีวิว วันนี้ลองโทรไปถามที่คลินิก เค้าบอกตัดโหนกแก้ม คือกรอไม่ได้ตัด แต่เราโหนกไม่ได้ออกเยอะ ไม่สูงเท่าไหร่ เลยว่ากรอก็น่าจะออกเยอะ เลยขอคำแนะนำค่ะ ว่าจะตัดหมอเทพดีมั้ย หรือใครเคยตัดกับหมอไหน แชร์ ปสก. หรือรีวิวหน่อยค่ะ ส่วนตัวทำหน้าอกกับหมอเทพมาหลายปี ปกติดี หมอเก่ง เราเชื่อมือหมอเทพ แต่ไม่ค่อยเชื่อในโหนกตัวเอง 555 แนบรูปมาให้ดูค่ะ โหนกขนาดนี้แค่กรอพอมั้ย

โดย: khun-ning    เวลา: 2016-8-31 16:04

จะเอาเรียวแบบนี้เลย เกิดมาหน้าเดียวนิเนอะ
โดย: poyd    เวลา: 2016-9-7 13:25
หมอเทพยังรับตัดกรามอยู่เหรอคะ ตอนนี้ ปล.หน้าพี่สวยพอดีแล้วค่ะ ถ้ากรอดกลัวจะเป็นหน้าตอบไป

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2