ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: งงมากกับการนับจุดดูดไขมัน หน้าท้อง+เอวห่วงยางของคลีนิคแถวสยาม!! [สั่งพิมพ์]

โดย: Bearbear1234    เวลา: 2016-2-2 22:38
ชื่อกระทู้: งงมากกับการนับจุดดูดไขมัน หน้าท้อง+เอวห่วงยางของคลีนิคแถวสยาม!!
งงมากกับการนับจุดดูดไขมัน หน้าท้อง+เอวห่วงยางของคลีนิคแถวสยาม!!

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขออภัยนะคะถ้าพิมพ์อะไรผิดเพราะนี่เพิ่งเป็นการกระทู้ครั้งแรกอ่ะค่ะ มาเข้าเรื่องกันนะคะ คือดิชั้นสนใจการดูดไขัมันมากค่ะ เลยหารีวิวอ่านเยอะมากเลยเจอคลีนิคนึงแถวสยามเห็นรีวิวเยอะมาก เราก็สนใจเห็นราคาก็โอเคจุดละ 9,999บาท เราเลยแอดไลน์ไปถามรายละเอียดทางคลีนิคค่ะ เลยส่งรูปหน้าท้องให้ทางคลีนิคดูบอกทั้งส่วนสูงและน้ำหนัก ดิชั้นสูง165 น้ำหนัก72 ค่ะ ซึ่งทางคลีนิคก็ประเมินมาให้ว่าของเราน่าจะประมาณ4จุด เราก็โอเคก็ไม่ได้เยอะอะไรพอจ่ายไหวเผื่อๆไว้อาจจะเกินมา2-3จุด พอวันถัดไปเราเลยตัดสินใจไปหาหมอที่คลีนิคเลยค่ะ **สรุปหมอประเมินออกมาเราโดนไป**27จุด** เราทั้ง งงและตกใจมากค่ะ ทำไมเยอะจัง ค่าใช้จ่ายก็2แสนกว่า
ช่างต่างกันมากๆกับที่ประเมินในไลน์ เลยอยากมาถามเพื่อนๆค่ะว่าใครที่เคยดูดไขมันหน้าท้องเอวมาแล้ว ช่วยมาตอบกันหน่อยนะคะว่าโดนกันไปกี่จุดกันบ้าง?? และถ้าแนะนำคลีนิคไหนมีราคาเหมาหน้าท้องที่ไม่แพงมากก็จะขอบคุณมากค่ะ ^^
โดย: Aorsupa    เวลา: 2016-9-13 13:44
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aorsupa เมื่อ 2016-9-13 13:56

ดิฉันก็งงคะ โทรไปถามบอกขาแค่4จุด ดิฉันก็โอเคพอจ่ายไหว พอไปถึงบอกขานอกข้างละ9จุด2ข้าง18เป็นเงินเกือบแสนคะ งงมาก ตอนโทรถามไม่แบบนี้นิ แค่ดูดขาด้านนอกเกือบแสน ขาด้านในคิดอีกข้างละ12เป็น24 รวมสองข้าง42จุด เกือบสองแสนคะแค่ขา โอ้โห คือแบบงงเลยคะ
โดย: peenan    เวลา: 2016-10-2 18:20
ที่ๆที่ใช้สองนิ้วทาบคิดเป็น1จุด ใช่มั้ยคะ ไปมาแล้วส่งรูปประเมินคิด4จุด เอาเข้าจริง หน้าท้องล่างมีอย่างต่ำ10 จุด บ๊ายบายเลยค่ัะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2