ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: หน้าอกไซด์ 360 หมอชาติชาย ไม่อวยเข้ามาดูเองค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: bovyvy    เวลา: 2015-11-6 18:18
ชื่อกระทู้: หน้าอกไซด์ 360 หมอชาติชาย ไม่อวยเข้ามาดูเองค่ะ
สวัสดีค่ะ น้องนมเราก่อนทำ เหมือน นมเด็ก คือไม่รู้จะพูดยังไง เลยตัดสินใจทำหน้าอกเป็นอย่างแรก

นี้ค่ะ หน้าอกเราก่อนทำ (แบนมากกกกกก)

เราตัดสินใจ เปรียบเทียบอยู่หลายที่มากค่ะ ทั้งเรื่องราคาและฝีมือ แบบว่าหาข้อมูลเยอะมากๆ แต่ก็ถูกใจฝีมือหมอที่นี่
ถึงแม้ราคาจะสูงกว่าที่อื่นนิดหน่อยค่ะ เลยตัดสินใจเก็บตังเพิ่มจากงบเดิมและทำทำที่นี่ค่ะ

เราทำมาเมื่อวันที่ 29/09/2558 ตอนนี้เดือนกว่าๆ แล้วค่ะ รูปอาจสลับกัยไม่รู้อันไหนเป็นอันไหนนะคะ

อันนี้ไปดูหลังทำกันเลยค่ะ

แล้วอันนี้เป็นรูปตอนสองอาทิตกว่าๆ เราใส่ สปอรตบาร์ ตลอดเลย ค่ะ ช่วงแรกๆ

และก็นี่ค่ะ รูปตอนนี้ ปับจุบัน เดือนกว่าๆ คือเราเริ่มนวดแล้วนะคะ

ไปนวดที่คลีนิคด้วย ตอนนี้รู้สึกว่าเข้าีรูป กำลังสวยเลยค่ะ

เพื่อนๆ คิดว่ายังไงบ้างคะ โอเครไหม เรามาแชร์ เพื่อประกอบความคิดเห็นไห้กับคนที่กำลังหาข้อมูลนะคะ

วันนี้ไม่มีอะไรแล้ว งั้นเราขอ บายแค่นี้นะคะ

ไว้จะเข้ามาอ่านบ่อยๆ ค่ะ
โดย: sanyagam    เวลา: 2017-2-15 17:40
สวยจัง สูงหนักเท่าไรคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2