ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ใครเคยไป เสริมตาฃ+ปากกระจับที่นาเม่ คลินิคบ้าง รบกวนแชร์ประสบการหน่อยดีไหมมมม [สั่งพิมพ์]

โดย: peaow9864    เวลา: 2015-5-2 22:48
ชื่อกระทู้: ใครเคยไป เสริมตาฃ+ปากกระจับที่นาเม่ คลินิคบ้าง รบกวนแชร์ประสบการหน่อยดีไหมมมม
ใคร เคยไป เสริมคาง กับปากกระจับที่นาเม่ คลินิคบ้าง ทำดีไหม เล่าประสบการที
โดย: allowrie    เวลา: 2015-5-3 11:40
เราไม่เคยทำที่นาเม่ แต่ก็ศึกษาข้อมูล+ดูรีวิวของคลีนิคนี้มาเยอะพอสมควร เราว่านาเม่ทำคางสวยนะ ดูธรรมชาติดี ราคาไม่สูง แต่ปากกระจับเราว่าเค้าทำแหลมมากจนดูไม่สวยเลยคะ คห.ส่วนตัวนะ เมื่อก่อนทำสวยกว่านี้เยอะเลย เดี๋ยวนี้ออกมาแปลกๆ จขกท.ลองดูในเฟสของคลีนิคยังคะ ?  รีวิวเยอะมาก แต่เราไม่แนะนำให้จขกท ทำปากกระจับที่นี่เลยจริงๆ ดูไม่ธรรมชาติอย่างแรง ถ้าจขกท อยากทำปากกระจับเราเชียร์ หมอนก เซ็นจูรี่คลินิค / หมอภู / หมอธนยศ drt clinic / หมอโอ๋ (จำชื่อคลินิคไม่ได้ แต่หมอโอ๋ผู้ชายอะคะ) เราว่าทำออกมาสวยธรรมชาติด้วย แต่คางนาเม่โอเคค่ะ
โดย: peaow9864    เวลา: 2015-5-3 23:42
ขอบคุณน่ะจ้า แต่คงไม่ทำที่นี้แล้ว แอบบกลัวว
โดย: น้องศัล    เวลา: 2015-7-14 17:51
เพื่อนเราไปทำจมูกที่นี่ทะลุค่ะ หมอไม่ยอมถอดออก บอกให้กินยา เสียค่ายาต่างหาก กินแล้วก็ไม่หาย เลยต้องไปถอดที่อื่น
โดย: Tarnsadako    เวลา: 2015-10-25 07:18
เราไปทำปากบางมามีปัญหาแผลฉีกหมอไม่เย้บให้บอกเดี๋ยวก้หายหมอไม่สนใจลูกค้าเลยคะแย่มากคะบทเรียนครั้งใหญ่ในชีวิตเลยคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2