ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อัพดั้งมาแล้วค่ะ กับคุณหมอชาติชาย [สั่งพิมพ์]

โดย: yuizai    เวลา: 2014-11-29 16:11
ชื่อกระทู้: อัพดั้งมาแล้วค่ะ กับคุณหมอชาติชาย
สวัสดีพ่อ แม่ พี่ น้อง ทุกๆท่านนะค่ะ วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูกค่ะ

เป็นการทำครั้งแรกค่ะ ตอนแรกว่าจะทำปีหน้าค่ะ แต่ด้วยว่าเห็นราคาแล้วมันฟินเฟ่อๆ เราเลยทำค่ะ ซึ่งพี่เซลล์ที่คุยด้วย เค้าลดให้หนูจนหนูแอบเกรงใจค่ะ อิอิ

ของหนูเลือกซิลิโคนเกาหลีนิ่มค่ะ ก็นิ่มๆจริงๆนะ ปลายแอบบิดได้ด้วย ตอนนี้ก็เกือบๆ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ ตอนนี้คิดว่าอยากตัดปีกด้วย เพื่อนๆ คิดว่าไงบ้างอ่าค่ะ

ส่วนสถานที่ทำเราทำ aplus linic ค่ะ แต่วันทำไปผ่าตัดที่ absolute ทองหล่อค่ะ เพราะคุณหมอเค้าประจำอยู่ที่นี่อ่าค่ะ เดี๋ยวเราไปรับชมรูปกันเลยนะค่ะ มาดูๆ

เอ๊ะ!! ลืมบอกค่ะ ช่วยคอมเม้นท์หน่อยนะค่ะ แอบลังเลค่ะ ว่าจะตัดปีกหรือไม่ตัดดี อิอิ

ก่อนทำค่ะ

หลังทำเสร็จค่ะ บวมนิดๆ ไปไหนมาไหน ใช้ผ้าปิดปากช่วยค่ะ

ปัจจุบันค่ะ

เป็นยังไงค่ะ เปลี่ยนแปลงไหมอ่าาา

โดย: nongnuteiei    เวลา: 2014-11-29 21:32
เราทำมาเดือนมีนา จนตอนนี้สันยังแดงไม่หาย มีแต่คนทัก ส่วนตัวเราแกนมันดูใหญ่ไป ดูเป็นแท่งเลย ไม่เห็นเหลาให้เหมือนตอนคุยเลย 15 นาทีเสร็จเรางงมาก เราทำมท18,000
โดย: nongnuteiei    เวลา: 2014-11-29 21:32
เราทำมาเดือนมีนา จนตอนนี้สันยังแดงไม่หาย มีแต่คนทัก ส่วนตัวเราแกนมันดูใหญ่ไป ดูเป็นแท่งเลย ไม่เห็นเหลาให้เหมือนตอนคุยเลย 15 นาทีเสร็จเรางงมาก เราทำมท18,000
โดย: Jajha28    เวลา: 2014-12-8 11:24
ถ้าตัดปีกอีกจะสวยขึ้นจ้า เชียร์ค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2