ดู: 1159|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกบาน ปลายจมูกเนื้อเยอะ ควรเสริมจมูกกับหมอท่านไหนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aungie เมื่อ 2014-3-26 15:26

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aungie เมื่อ 2014-3-26 15:24

คือ จมูกตอนนี้ที่พ่อและแม่ให้มามันก็พอมีสัน อยู่บ้างอ่ะค่ะ แต่ปลายดันมีมากกว่า ถ่ายด้านข้างก็ดูโด่งอยู่นิดนึง แต่ด้านหน้าไม่ไหวจริงๆ บานได้อีก อยากได้จมูกทรงเกาหลี ค่ะ หนังหน้าแบบนี้พอจะทำได้มั๊ยค่ะ ?? แล้วต้องตัดปีกด้วยหรือป่าวค่ะ?? รบกวนศิษย์พี่ทั้งหลายแนะนำด้วยนะค่ะ อยากได้หมอดีๆ ทำครั้งแรก ไม่อยากโดนแก้อีกอ่ะค่ะ

ศิษย์หมอชาติชายนะค่ะ

เราว่าน่าจะเปิดปลายจมูกแต่งปลายจมูกให้เล็กลงนะ ส่วนปีก แล้วแต่ว่าเจ้าของกระทู้กังวลป่าวว เราว่าตัดก็น่าจะดีน้าาา จะได้จมูกเรียว ๆ เลย
จริงๆน่ารักอยู่แล้วอะ ถ้าเสริมให้โด่งขึ้นจมูกจะดูเรียวขึ้นเองจ้า ถ้าตัดตกแต่งต้องคุณหมอที่เนียบจริงไม่งั้นเสียแล้วนี่แก้ยากเลยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toon27 เมื่อ 2014-3-26 17:09

โชคดีที่เนื้อเยอะเราว่าตัดปีกแล้วเสริมดั้งให้โด่งน่าจะรับกับหน้าค่ะ หรืออยากได้ปลายแบบไหนลองปรึกษาคุณหมอว่าจะเข้าใบหน้าเรามากน้อยแค่ไหนค่ะ หรือหาแบบที่ต้องการไปปรึกษาคุณหมอก็ได้ค่ะ แบบเกาหลีเราแนะนำคุณหมอทนงศักด์ เอเซียคลินิกอะค่ะ คุณหมอทำจมูกและปลายสวยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-26 17:25:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ จะไปศึกษาข้อมุูลดูนะค่ะ
หมอสมปอง ทำแล้วออกมาสวยค่ะ เราว่าถ้าเสริมให้ปลายพุ่ง จมูกจะรั้งเนื้อขึ้นไปทำให้เรียวเล็กนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้