ดู: 1054|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปรึกษาเรื่องการทำจมูกหน่อยค่า หมอไหนดี พลาดไม่บ่อยบ้างค้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า  อยากจะเสริมจมูก ดูตามเว็บรีวิวต่างที่บอกหมอนั้นดี หมอนี้ดี แต่ส่วนใหญ่จะมีปัญหาแทบทุกๆที่เลยค่ะ
มีคำถามคาใจ และทำให้ไม่มั่นใจ อย่ากให้พี่ๆเพื่อนช่วยไขข้อข้องใจหน่อยจ้า

1.เสริมจมูกกับหมอท่านไหนมีปัญหาน้อยที่สุดค่ะ กลัวการเบี้ยว กลัวการทะลุมากเลย ((ทำใจมาบ้างคะ ว่าหมอไม่100%ทุกท่าน
ต้องมีพลาดบ้าง แต่อยากทราบว่าท่านไหนพลาดน้อยสุดคะ เพราะดูจากหมอบางคนตารางงานน่ากลัวมากเลยค่ะ แทบจะไม่เหลือเวลานอนกันเลย))
2.จมูกแบบเราควรจะต้องตัดปีกจมูกด้วยมั้ยคะ จะได้เตรียมงบถูก

3.ถ้าตัดปีกแล้วรูจมูกจะเล็กลงมั้ยคะ เพราะที่มีอยู่มันเล็กมากอยู่แล้ว จนแทบจะไม่มีหายใจแล้วค่า
4.การเสริมจมูกแบบใช้กระดูกอ่อนหลังหูทำหยดน้ำจะป้องกันการทะลุได้มั้ยคะ ส่วนตัวไม่ได้อยากได้โด่งเวอร์
แต่อยากทำแล้วหน้าเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นค่ะ

ที่เล็งๆไว้มีหมอนก/หมอนพรัตน์/โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ขอบพระคุณที่แนะนำนะค้า

image.jpg (506.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-16 15:37:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปกลับหัวกระจายเลย ขออภัยด้วยค่ะ โพสต์แรกเลย
เชียร์ เลอลักษ์ เราก็กำลังจะไปทำค่ะ
หมอสำรวยจร้า   ดูรีวิวเราได้จร้า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-17 12:11:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วยวิจารณ์หน่อยได้มั้ยคะ ว่าเราควรตัดปีกจมูกด้วยไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้