ดู: 1788|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำมาประมาณ 5 ปีแล้ว แต่อยากไปแก้

[คัดลอกลิงก์]
พอดีทำจมูกมาประมาณ 5 ปีกว่าได้แล้วโดยประมาณ แต่รู้สึกมันเอียงไปทางซ้าย เลยอยากจะไปแก้

พอดีเพื่อนส่งเวปดั้งโด่งมาให้ดูเลยอยากจะแก้กับคุณหมอศิริพรชัย อยากทำให้ดูธรรมชาติและดีกว่าเดิมด้วยอ่าค่ะ

โดยส่วนตัวแล้วรู้สึกว่าหน้าตาตัวเองดุๆ เหมือนกระเทย อยากทำให้หน้าหวานๆ ^^
ถ้าคิดจะแก้ใหม่ก็ขอให้สวยสมใจน๊ะค๊ะ

13244.gif (47.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

แก้เลย สวยแน่นอนค่ะ..อิอิ
รูปครับ ขอดูหน่อย
อยาดเห็นรูปชัดๆๆๆค๊ะถ้าไม่เป็นการรบกวนก้อจะชวนเธอมารักกัน..เอ๊ย..ม่ายช่าย5555+ยาวไปปป
กะเทยสมัยนี้เขาไม่มีใครหน้าดุกันแล้วน่ะค่ะ
มีแต่หน้าหวานๆผิวดีๆทั้งนั้น
เค้าก็คิดจะแก้ใหม่เหมือนกันจ้า  แล้วก็จะตัดปีกด้วย
ไว้แชร์ข้อมุลกันนะ
ไปแก้เลย เราก็ทำมาเกือบ 10 ปี แล้วแก้เดือนหน้าแล้วจ้า
กำลังอยากแก้ปลายอยู่เหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้