ดู: 955|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หน้าตง ถ้าทำแล้วจะเปนงัยบ้าง ขอความเห็นหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

#. ต้องทำทรงไหนอ่ะค่ะ หน้าแบบนี้ เสริมทั้งหมดเลยป่าว ทำออกมาอล้วจะโอเคมั้ย??( ขอความคิดเหนด้วยค่ะ )

image.jpg (211.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เสริมเลยค่ะสวยแน่ ปลายน่าจะได้โด่งมากหน่อยเพราะดูเหมือนมีเนื้อปลายเยอะ
ขอรูปมุมหน้าเงยด้วยซิคะ จะได้ช่วยดู เพราะถ้าปลายจมูกหนามาก ทำสูงมากจมูกก็จะออกมาเหมือนหมู จะทำโด่งมากไม่สวย (เป็นคนปลายจมูกหนา คุณหมอบอกมาคะ) ถ้าทำแล้วตาจะชิดเข้ามาจะทำให้ตาดูสวยขึ้น ดูจากจมูกกับรูปหน้าทำออกมาสวยคะ
บอกคุนหมอเลยคะ ขอแบบที่รับกับใบหน้า ปรึกษาคุนหมอก่อนนะคะ ว่าเนื้อจมูกแบบนี้ทำโด่งได้แค่ไหน ถ้าเราอยากได้โด่งมาก แต่ เรามีเนื้อน้อย ไม่สามารถให้โด่งได้มากๆ คุนหมอจะบอกเราเองคะ โด่งมากๆใช่ว่าจะสวยนะคะ โดยส่วนตัวชอบแบบธรรมชาติมากกว่า โด่งสวยๆ ที่รับกับใบหน้าอะคะ แนะนำให้ลดความอ้วนลงด้วยนะคะ จะได้สวยขึ้น ^^ ขอให้โชคดีนะคะ
ทำออกมาสวยแน่เลยคะ เป็นสาวหมวยน่ารักกว่าเดิมแน่คะ ลองเข้าไปดูกระทู้ของพี่ใด้จ้า พี่ยิ่งเนื้อน้อยแบนกว่าน้องอีกยังทำใด้เลยจ้า สวยแน่ๆ อิอิ
ตั้งใจจะลดหุ่นด้วยมั้ยครับ ถ้าใช่ น่าจะลดก่อนค่อยทำครับ เพราะเมื่อผอมลงรูปหน้าก็จะเปลี่ยน ถ้าทำตอนนี้ อาจไม่ใช่ทรงที่อยากได้จริงๆ แต่ถ้าไม่ได้ต้องการลด ก็จัดโลดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้