ดู: 1761|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดั้งเอียงแน่แท้ เศร้ามาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mattana.pp เมื่อ 2013-8-17 10:42

เอียงชัดเจนค่ะ ทำที่คลีนิคเมเจอร์รัชโยธิน

เพี่ิรายละเอียด

ทำที่ P10 เมเจอรรัชโยธิน หมอศรันย์ วันที่ 6/5/2013
ประกันแก้ฟรีใน1 ปี (แต่กลัวว่าจะเหมือนเดิมเลยไม่กลับไปแก้ เห็นหลายเคส มีปัญหา)
เก็บเงินหาที่แก้ อยู่ค่ะ

เราก็กำลังจะไปทำที่อรรถพรคลินิคอยู่สิ้นเดือนนี้ แต่ก็แอบกลัวเบี้ยวเหมือนการค่ะ ยัไงก็เป็นกำลังให้ละกันสู้ๆค่ะ
เบี้ยวเหรอคะ มองไม่ออกเลย
เราก็เบี้ยวเซ้งมาก เข้าใจตวามรู้สึก

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

กี่เดือนแล้วคะ สันปลายดูตรงกับร่องริมฝีปาก แต่สันบนไม่ตรงกับหว่างคิ้ว เอียงนิดนึง

แสดงความคิดเห็น

1 ปี 3 เดือนค่ะ  โพสต์ 2013-8-17 10:35
เปนเหมือนกันเลยครับ กำลังหาที่แก้ยุเลยแต่ผม ไปทางซ้าย
เบี้ยวเหรอคะ ดูไม่ค่อยออก รูปเล็กเกิน อิอิ
จะแก้ไหมอ่ะคะ เรายังไม่ได้แก้เลย

ไม่กลับไปแก้หมอศรัณย์ค่ะ มีแต่คนทักว่าทำมา เอียงบ้าง ปลายสูงบ้าง  โพสต์ 2013-8-18 00:58
เราจิค่าแก้หมอคนเดิม40,000 อยากกรี๊ด ปีกว่ายังเก็บไม่ถึงเลยอ่ะ เส้า  โพสต์ 2013-8-18 00:53
อยากแก้ค่ะ แต่ไม่กล้าไปแก้ที่เดิม แก้ฟรีค่ะ แต่กลัวเบี้ยวอีก เศร้าค่ะ  โพสต์ 2013-8-17 10:37
พึ่งไปทำกะหมอเดียวกันค่ะ  ตอนนี้รอดูตอนแกะเฝือก แอบทำใจว่าคงต้องแก้เหมือนกัน เพราะอยากได้โด่งกว่านี้ เจ็บตัวทั้งที เหมือนไม่ได้ทำมาเลย เสียใจมาก มีรีวิวเร็วๆนี้ค่ะ
ฝากกระทู้เราด้วยนะคะ ตอนนี้ถอดเฝือกแล้ว ปันหาเอียงยังไม่เจอค่ะ รอมันยุบกว่านี้ก่อน แต่ปันหาที่เจอคือไม่โด่งเลย เราไปทำมา 15/8/56 ค่ะ
ประกันหนึ่งปี ก็กลับไปแก้ที่เดิมสิครับ จะได้ไม่เสียเงิน ลองปรึกษาหมอดูก่อนนะครับ

เกิน 1 ปีแล้วอ่ะค่ะ ไม่สะดวกกลับไปแก้ด้วย  โพสต์ 2013-8-20 16:20
อ้อ ครับ หาที่แก้ดูนะครับ ลองศึกษารีวิว ของหลายๆท่านที่นี้ก็ได้ จะได้รู้่ว่าตัวเองชอบสไตล์ไหน
ซิลิโคนเห็นเป็นแท่งเลย ทำให้หน้าดูแข็งค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้