ดู: 13520|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] รีวิว เลเซอร์ผิวขาว บุฟเฟ่ต์ทั่วตัวกับ TheMed คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มีนา87 เมื่อ 2013-6-20 17:49

วันนี้อยากจะรีวิวสำหรับการทำเลเซอร์ที่นี่ค่ะ  คือน้องสาวดิฉันจะแต่งงาน  แล้วพอดีปรึกษากับทางร้าน Wedding Studio พี่เค้าเลยแนะนำมา  เพราะน้องสาวดิฉันผิวค่อนข้างคล้ำ (เกิดมาได้ยีนส์ด้อยก็งี้ ) ในเมื่อธรรมชาติไม่ปราณี  น้องสาวดิฉันจึงต้องพึ่งการบำรุงแบบหลักสูตรเร่งลัด   ซึ่งพี่เค้าแนะนำให้มาทำ Laser แบบทั้งตัว (ไม่ขาวให้รู้ไป... ถ้าไม่ขาวดิฉันจะจับน้องไปอบเตาถังกัมมันตรังสีแทนค่ะ ) ทางร้านบอกกับเราว่า ขาวตั้งแต่ทำครั้งแรกเลยค่ะ(เหมือนโฆษณาชวนเชื่อเนอะ...แต่ทำไงได้ ไหนๆก็จะเสียเงินแล้ว  ลองให้รู้ไปค่ะ ) งั้นเรามาดูภาพให้เห็นกันก่อนเลยดีกว่าค่ะ  เด๋วจะหาว่าดิฉันพูดเกินจริง เริ่มด้วยรูปก่อนทำ

และต่อด้วยรูปหลังจากหมอเลเซอร์เสร็จ

จบแล้วค่ะ เอามาให้ดูกันแค่แขนน่ะค่ะ เพราะว่าขืนโชว์ทั้งตัว คงโดนแจ้งลบขอหาอนาจารแน่ P

ปล. ขอบคุณพนักงาน The med Major มากน่ะค่ะ ที่ช่วยน้องพี่ตอนเปลี่ยนเสื้อ ดูแลดีค่ะ ^^
รุปน่าจะถ่ายคนล่ะมุม รุปแรกถ่ายจากหัวไปขา อีกรุปถ่ายจากด้านขาขึ้นไปแสงต่างกันอ่ะ มีรุปอื่นไหมค่ะอยากเห็นความต่างกว่าทำแล้วเสียตังป่าวๆไม่ได้ผลน่ะ
สนใจมากค่ะ ทำแล้วขาวนานเเค่ไหนคะ
กรี้ดดดดจาไปทำบ้างเศร้าใจกับแขนและขาที่สุด
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-25 18:09:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mintny-twin เมื่อ 2013-6-20 23:03
เท่าไหร่เอ่ยค่าเสียหายย อยากขาวมั่งอ่าาาาาา ...

ทั้งตัวก็แค่ 11900 เองค่ะ หมอใจดี เก็บละเอียดมากค่ะ   ขาวทันทีเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-25 18:08:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่  The med สาขาเมเจอร์ปิ่นเกล้าอ่ะค่ะ  อยู่ชั้น2ติด sisler เลยอ่..เทอลองโทรติดต่อดูน่ะ เราไม่แน่ใจว่าโปรนี้หมดยัง  เพราะเราให้น้องสาวไปทำล่าสุด  เมื่อเดือนที่แล้วเอง  อิอิอิ  ทำแล้ว  ก็อย่าลืมเอารีวิว มาอวดกันบ้างน่ะค่ะ  :
เท่าไหร่เอ่ยค่าเสียหายย อยากขาวมั่งอ่าาาาาา
ที่ไหนคะ เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้