ดู: 39878|ตอบกลับ: 119
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รูปก่อนทำหลังทำหมอบุญถิ่นคะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวจมูกหมอบุญถิ่นคะ

รูปที่มายด์มีก็มีแต่ตอนก่อนทำและก็หลังทำประมาณ5เืดือนคะ

โทษทีนะคะรูปดูอนาจารไปหน่อยนะคะแต่ไม่มีรูปอื่นเลย

ให้คนอื่นดูเพื่อเป็นอีกหนึ่งตัวเลือกละกันนะคะ

คุณหมอบุญมือเบาบวมวันที่2-3แต่ไม่ช้ำ วันที่5ก็ไปทำงาน(ยังไม่ได้ตัดไหมจำได้เลย ยืนไปพยายามก้มหน้าตลอดเลย5555

แต่ของมายด์ทำงานตลอด เลยไม่ได้ตัดไหมแอบรำคาญแต่ก็ช่วยไม่ได้เงินมาก่อน(มีแอบดึงเองด้วย555โรคจิตห้ามทำตามนะคะ ประมาณ20วันไหมมันก็ละลายหมดอะ

สวยข๊ะ สวย

เค้าได้คิววันกะหมอบุญวันที่16นี้อ่ะ

ตื่นเต้นๆๆ
ประเดิมคับ
สวยๆๆๆ
เนียนมากคับ
นี่ พิตต้า ชัดๆ น่าร๊ากคราบบบ
สวยมากเลยคร๊า
แยกทำบ้างจัง ไม่รุ้ออกมาจะสวยป่าวอ่ะ ปลายจมูกกลมดิ๊กสะขนาดนี้อ่ะ
ทำแล้วสวย มีมิติขึ้นเยอะค่ะ ก่อนทำน่ารักจ้ะ
สวยค่ะ

งามปะล่ำปะเหลือ
ยังกะดาราเกกหลีเลยอะครับ
ผมขอเป็นแฟนคลับ ตัวยงงงงง เลยครับงานเน้
ป๊าด

ขอคารวะ

ยกให้เป็นศิษย์พี่ใหญ่

รูปใส่เสื้อหนังตกใจ

นึกว่า Leah Dizon

กราบงามๆเลยคร๊าฟ

สวยจริง

สงสัยจะเป็นผลงานชิ้นเอกเลยนะเนี่ย
โ ห  สวย มาก ๆๆ

เหมือน กับ ดารา เรย ค่ะ
สวยมากเลยคระ เนียน
สวย อ่าาาาาาาาาาาาาาา น่ารักอ่า
สวยมากๆ จะไปทำที่นี้เหมือนกันค่ะ ได้คิว 9เมษา ตื่นเต้น แต่แอบกลัวอ่า
เนียนมากค่ะ   แอปว่าจะไปแล้วทำเลยไม่ได้นัดคิว  หมอบอกว่าต้องไปเป็นคิวรอถึงจะได้ทำ   เพราะว่าต้องบินจากเชียงใหม่ไปทำเลย
สวยมั่กๆเรยจ่ะ
Allure Hot Girl ชุดของน้องจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างจ๊ะ อิอิอิ
กรี๊ดดดด X และ สวย ชอบๆๆๆ
สวยหุ่นดี น่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดด อิอิอิ

0cd7f70170c1bc3dc5f2cdd358f20b0a.jpg (54.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

ว๊าววว สาวสวย มาอีกคนแระ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-8 15:56:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่ชมนะคะ

เอามาลงไว้เผื่อเป็นตัวเลือกของใครบางคนที่คิดจะทำจมูกนะคะ

***ส่วนรูปตอนถ่ายAllure Hot Girlนี้ยังไม่ได้ทำจมูกนะคะ***

แสดงความคิดเห็น

ไม่เสียแรงที่เจ็บตัวเลย ขอบอกว่าเริดมากกกกกกก  โพสต์ 2011-9-3 17:23
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้