ดู: 2937|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวแก้คางที่ฉีดจากคอลลาเจนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาฉีดคลอลาเจนแล้วคางเบี้ยว ไม่ได้รูป
ฉีดสลายยิ่งฉีดยิ่งบวม ก็เลยตัดสินใจให้หมอเลาะให้และแต่ง
ให้ดูธรรมชาติค่ะ มีรูปก่อนทำ และ หลังทำ ก่อนจะเป็นชุดสีน้ำเงิน
ส่วนหลังจะเป็นชุดสีชมพูค่ะ และก็หน้าตรง ,แก้กับคุณหมอทนงศักดิ์
ที่โรงพยาบาลกมล ทาวน์อินทาวน์ ค่ะ ,เปิดแผลใต้คาง ตอนนี้ได้สองเดือนแล้วค่ะ
คุณหมอทำงานสวยค่ะ และก็ใจดีมากค่ะ ส่วนตัวของเราเข็ดแล้วไม่ฉีดอีกแล้ว 55

ขอแชร์ข้อมูลและขอเป็นกำลังใจให้กับเพื่อนๆ ที่มีปัญหาอยู่ตอนนี้
ไม่ว่าจะเป็นซิลิโคนเหลว หรือ สารไรก็แล้วแต่
สู้สู้นะคะ คุณจะต้องได้ความมั่นใจกลับมาเร็ววันนี้ค่ะ
ตอนทำเจ็บไหมค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-10 20:00:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ค่ะฉีดยาชา และ ก้อได้ทานยากันเครียดค่ะ ;)
จมูกสวยจังเลยครับ  ได้ทำป่าวครับ  สวยมากๆๆอ่า
สวยมาก ดาราบางคนไม่สวยเท่า
ทำอะไรมาบ้างคะ ทำที่ไหน
จมูกสวยจุงเบย ทำมาหรือเปล่าค๊าาาา
ขอบคุณมากเลยนะคะ ที share ข้อมูล กำลังคิดอยู่เลยค่ะ ว่าจะทำงัยกับคางที่ฉีด filler อยู่พอดีเลย ขอคำแนะนำเพิ่มเติมหน่อยนะคะ ว่าหลังทำเสร็จเป็นอย่างไรบ้างคะ บวมกี่วัน ชำ้ไหมคะ มีเลือดที่ค้างจากการผ่าตัดออกช่วงแรกๆไหมคะ ต้องระวังอะไรเป็นพิเศษคะ แต่เห็นผลลัทธ์แล้วค่อยหายจิตตกหน่อยคะ สวยลงตัวกว่าเดิมอีกนะคะ
สวยขึ้นเลยค่ะ พี่สาวเราก็ให้หาข้อมูลอยู่ค่ะว่ามีที่ไหนรับแก้ดีๆบ้าง อยากเอาออกมากๆค่ะ
ขอข้อมูลด้วยค่ะ ฉีดซิลิโคนมาอยากเอามันออกไปจากชีวิตมาก ๆ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-22 15:29:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองเข้าไปถามที่คลีนิคดูนะคะ แก่เสร็จบวมประมาณหนึ่งอาทิตย์ เลือดไม่ค้างค่ะ
ช่วงเดือนแรกก็ระวังการกระแทกตรงคางนะ ไม่ช้ำค่ะ แต่กว่าจะลงตัวก็หลังหกเดือนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้